Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la Five Year Development Plan (2011/12-2015/16) ambao J.K aliuzindua bungeni.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sixgates, Jun 20, 2012.

  1. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    wadau poleni kwa shughuli na hali ngumu ya maisha. tanzania imekua na mipango mingi ila kumsaidia mtanzania kuondokana na umasikini.. mpango wa miaka mitano uliozinduliwa last year na J.K una matatizo gani kiufundi kwa wale waliofanikiwa kuusoma naombeni michango yenu.
     
  2. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kiukweli mimi sijausoma ila naweza kuongelea hizi plans generaaly zinazotelewa na serikali, mara nyingi zinakuwaga theoretical na sa nyingine objectives zake ni unachiavable ukichanganya na utekelezaji mbaya lazima zinakuwa doomed to failure
     
Loading...