Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la ajira nini kifanyike

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Shy, Oct 30, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    KUMEKUWA na malalamiko mengi juu ya ukosefu wa ajira katika jamii yetu siku hizi. Hata hivyo, malalamiko haya huishia katika kuwaelekeza hao wasio na ajira kujiajiri. Kwa upande mwingine kuna watu wengi ambao wamekosa kazi na wengine kuacha kazi kutokana na kukosekana kwa taarifa muafaka za kumfanya asiye na kazi aipate na aliye nayo aitunze.
    MARA nyingi huwa ni jambo lisiloshangaza kuona vijana wengi wamehitimu masomo na hawaelewi wafanye nini huku wakidai kuwa wanataka kuwa wanasosholojia, madaktari au mwanasayansi. Vijana hawa na wengine wanahitaji ushauri NASAHA ambao utawasaidia katika kuchagua kazi waipendayo na wanayotarajia kuifanya, kujiandaa na kazi waliyoichagua, kuipata kazi hiyo na hatimaye kuendelea katika kazi hiyo.
    Ili vijana hawa waweze kupita salama na kwa mafanikio katika ngazi hizo hapo juu inawabidi wajue wanapenda kazi gani na wawaoneshe wazazi au walezi wao kuwa aina gani ya kazi wangependa kuifanya. Kwa mfano, kuna wale wanaopenda kazi za kutoa huduma kwa jamii kama vile kufundisha, uanasheria, uganga, uuguzi n.k. au wale wanaopenda kazi za nje kama vile kilimo, uvuvi, uwindaji n.k.
    Katika kuonesha kuwa wanapenda kufanya kazi gani, walezi au washauri wanatakiwa wawe na ufahamu wa kutosha juu ya kazi iliyotajwa na kijana na mambo aliyotaja kuyapenda kwani wakati mwingine mtoto anaweza kupenda kazi fulani ambayo inafanywa na baba au mama yake. Kuoanisha kazi anayopenda na mambo anayoyapendelea ni muhimu kwani kukiwepo na mgongano baina yake, kijana anaweza kujikuta anachukia kufanyakazi fulani baada ya miezi michache.
    Kabla ya kuchagua kazi fulani kijana anatakiwa ajue mgawanyiko wake. Mshauri au mzazi amsaidie mtoto wake ili apate fursa ya kufahamu mgawanyiko wa kazi ili waweze kufanya uamuzi. Kwa mfano mtu anaweza kusema kuwa anapenda kuwa mwandishi. Ni vuzuri basiakisaidiwa ajue kuwa kuna waandishi wa habari, wa vitabu, n.k. au anayependa kuwa daktari asaidiwe kuelimishwa kuwa daktari wa meno, wa watoto, wa mifupa, wa magonjwa ya wanawake n.k.
    Ushauri NASAHA ni muhimu pia kwa watu hawa kutokana na matatizo ya kuadimika kwa ajira. Hali hii husababisha ushindani wa kupata wafanyakazi wenye juhudi na ujuzi. Katika hali kama hii nafasi chache zilizopo zitajazwa na wale wanaonesha kuwa na sifa zinazotakiwa. Hivyo kijana anaposaidiwa kujiandaa na kazi fulani aliyoichagua anaandaliwa ili aweze kushindana na wengine wachache wenye sifa hizo, na anapopata kazi ushauri NASAHA unamsaidia ili aweze kudumu kwenye kazi yake na hivyo kuepukana na tatizo la kuhama hama kutoka kazi moja kwenda nyingine.
    Ili aweze kudumu na kazi yake ipasavyo, anahitajika kufahamu masharti ya kazi hiyo, na mazingira atayofanyia kazi, mishahara na mafao mengine, jinsi ya kupanda daraja na cheo, mikataba n.k. kwa kuyafahamu haya yote kabla ya kuanza kazi kijana atakuwa na taarifa zote kabla na hivyo ataepukana na tatizo la kuingia kazini akiwa hajui la kufanya. Utaratibu huu pia utapunguza au kuondoa kabisa tatizo la kuchoshwa na kazi muda mfupi baada ya kuianza.
    Vilevile mshauri NASAHA na mzazi au mlezi, wanakuwa na jukumu la kutafuta taarifa muhimu kuhusu ajira na kazi kutoka sehemu mbalimbali kama vile magazetini, katika majarida au kutoka katika makampuni ya ajira. Taarifa hizi zitawasaidia katika kuwashauri vijana wao juu ya kazi hizo na namna ya kutatua matatizo kazini, jambo ambalo litawasaidia wadumu na kazi zao. Pamoja na kufanya hili, kufuatilia maendeleo yao kazini, kuangalia mafanikio na matatizo yao na kuyajadili pamoja ni njia bora itayosaidia vijana hawa kudumu na kazi yao huku wakiendelea kuwa na juhudi kama walivyokuwa hapo mwanzo.
     
  2. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2008
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    SHY we have little time to go thru your proposal or comments. Could you just pinpoint the critical areas so that we can chip in and give our views. You might be having some good points but summarise pse.
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    your one of more than 50000 downhere
     
Loading...