Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tatizo la ajira: NHIF yafurika application

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Paul S.S, Jun 25, 2012.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nimefika hapa NHIF kushughulikia vitambulishi nikashangaa idadi ya kutisha ya watu wanaoingia na kutoka
    Nilipo dadisi nikaambiwa leo ndio siku ya mwishi kuwasilisha maombi

    Yaani msusururu wa vijana na bahasha mkononi wanazidi kuingia vituoni nje wamejaa wenyewe watupu
    Nimeambiwa hali ingawa imzidi leo lakini almost ni toka tangazo litolewe la kazi

    Amakweli ajira ni tatizo kwa vijana na wasomi wetu
    Poleni sana mfikirie na kujiajiri pia
     
  2. m

    mahwela Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hahaha acha hizo kaka!! mbna hata wewe ulileta application zako pale leo!! tulikuwasote kwenye folen...acha kujifanya matawi...!!!
     
  3. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Kwani amekuambia yeye ni matawi ya juu, au alikuwa anajaribu kuelezea uhalisia wa hali ya ajira ilivyo hapa nchini, read twice before posting your comments.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hivi watu hawajakoma na usanii wa hao NHIF?
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah, sijapeleka aplikeishen, ilikua lin? Mbona sijaiona hapa JF
     
  6. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aiyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!! Nimesahau kupeleka application yangu. Du hii weekend ilikuwa noma sana. Basi tena!
     
  7. p

    panadol JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ucjal mkuu,wacha wajionee wenyewe usanii wa hawa Nhif ili na wao kesho wawe washauri !
     
  8. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pelekeni tu si wametangaza kazi kila mtu ajaribu bahati yake
     
  9. s

    sajosasi Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    dah nafac zenyewe ni 4 tu
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mpaka sasa hivi Tanzania mnatumia ujima kwenye ku apply kazi? Ina maana hao hawana watu wanaojua computer angalau kuepusha usumbufu wa watu kujazana hapo? So sad kwamba elimu tunapewa ila hatusaidii.
     
  11. King2

    King2 JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Applications 70,000 nafasi 4. Nazo hizo Nafasi 4 kuna Vimemo 200. Kazi ipo Tanganyika.
     
Loading...