Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo kwenye Kitovu

Discussion in 'JF Doctor' started by Blaki Womani, Apr 21, 2011.

  1. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Habari ya leo JF

    Ninatatizo la kitovu kutoa maji kwa muda mrefu sasa miaka 25 nimekwenda hospital bila mafanikio nimemwona mtaalamu wa ngozi KCMC kipindi cha nyuma lakini kwa sasa nimekata tamaa .

    Sio kwamba kinatoa maji muda wote bali pale ninapotumia dawa na kufanyiwa dressing
    kinapona naweza kukaa muda hata wa miaka miwili bila kutoa maji halafu kinaanza kutoa maji mara ya mwisho hospital niliyokwenda Dr. aliniambia inawezekana kilikatwa vibaya ndio inasababisha wakati mwingine kuwa hivyo.

    Naomba kwa anayejua namna ya kusaidia tatizo hili kuondoka kabisa anisaidie.

    Asante.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pole sana - Huwa sina Imani na Madaktari na ndiyo maana natumia zaidi dawa za kienyeji!
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Dawa gani ya kienyeji
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    Pole sana BW.
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Asante BAK
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    BW kwanza pole sana kwa tatizo, ni kweli matatizo mengi ya kitovu sijawahi sikia mtu amepona kwa dawa za hospitali, mengi yanaponeshwa na dawa za kienyeji, ni kweli tatizo lako linasababishwa na kitovu kukatwa vibaya, niliwahi kumwona mtu ana tatizo kama hilo, dawa aliyotumia ilinishangaza kidogo, alichukua kipande cha gunia na kukichoma kwenye jiko la mkaa, kilivyoungua akakitoa na kusaga ili apate powder, then akawa anatia kwenye kile kitovu, kilichotokea sikuamini kwani tatizo lilimalizika ndani ya siku 7. unachoma hicho kigunia kwenye moto usio mkali ili kisiungue chote. pole again ndugu yangu.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    SL
    Nashukuru sana kwa hilo
    niliwahi kuagiziwa dawa nyingine nikaange miwa jikoni mpka yawe majivu
    niweke kwa muda wa siku saba nitapona nilifanya hivyo kweli kiliacha kabisa
    kutoa maji lakini baada ya miaka 3 ilirudia tena,
    ninakwenda kulifanya kama ulivyoniambia maana nina mwezi sasa kinatoa maji
    Asante
     
  8. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    POLE SANA BW,
    Natamani sana ningekuwa na uwezo wa kukutibu au hata kumfahamu mtu anayeweza kukutibu,
    lakin bahati mbaya sifahamu na simjui yeyote,ila NAAMINI KUPITIA JF unaweza kupata ufumbuzi wa tatizo lako.
    POLE SANA.
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole sana BW.... nahisi maumivu yake hayaelezeki. Hebu tusikie wataalam hapa watasemaje.
     
  10. kure11

    kure11 Senior Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana BW,Hope wana JF watasaidia .
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Asanteni wanaJF wote
    naamini kwa sala zenu ipo siku nitapona
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu Mungu atakuwezesha upate kupona.
     
  13. Underdog

    Underdog Senior Member

    #13
    Sep 21, 2015
    Joined: Apr 14, 2014
    Messages: 170
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Jamani nina tatizo la kuvuja maji kwenye kitovu.... Naomba kujua tatizo hili linasababishwa na nini..
     
  14. Underdog

    Underdog Senior Member

    #14
    Sep 21, 2015
    Joined: Apr 14, 2014
    Messages: 170
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Habari za jioni wakuu... Nina tatizo tajwa hapo juu na sijui limesabishwa na nini
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2015
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    Hebu kimbilia hospitali
    Kitovu ni sehemu sensitive
     
  16. v

    vigpower Member

    #16
    Oct 6, 2015
    Joined: Sep 19, 2015
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa tba zaidi tafuta number 0712757453
     
  17. ISLETS

    ISLETS JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2015
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 4,298
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    limekuanza ukubwani au ulikuwa nalo tangu utotoni...?
    na vipi emeenda hospital?
     
Loading...