Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo kubwa tunaomba mungu atupe mke/mume badala ya mume/mke mwema

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 24, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Unajua hata paka wanaoana ila auwezi kujua huyu ni wanani mpaka wao wenyewe
    tunapofikia swala la kuoana imekuwa ni kama nyimbo hivi sasa na ndio maana
    sishangai kusikia mtoto mdogo anamwoa jimamaa hilooo yaaha ndio wamependana
    mwaya utawafanyaje

    sasa basi ni vyema kama ujaingia kwenye hiki kitanzi kuwa makini...anyway sijui pengine\
    mwenzangu uliletewa na shangazi ila wewe ulie bado jitahdi u avoid hizi hisia za
    shangazi mjomba mama baba ...wao walipendana na wana ndoa zao usikubali kuwa mtumwa
    wakuletee mwanamke wa kuoa kwani wewe huna macho

    si hivyo tu tunatoa ushauri wa bure bila malipo ila ukipenda malipo katoe zaka kanisani
    kama bado ujaoa na una mawazo haya chukua muda mwombe mungu wako akupe mume/mke mwema
    kutoka kwa mungu ..aijalishi ni wa namna gani ila ni vizuri umwambie mungu napenda awe mnene
    kama ...awe ana tabia a-d asizidishe upole kwa watu na mengine mengi tu nasema hivi kwa kuwa
    kuna ndoa zingine wanawake wana huruma kupitiliza na kufikia kuhurumia hata mashemeji zao
    na kufanya ndoa kuwa ngumu

    mlilie mungu wako naomba hili tusisitiz sana sana hasa wale ambao awajajeruhiwa... Ni vigumu
    kuanza mashambulizi upya baada ya kujeruhiwa lakini ni rahisi kujilinda na kujiweka sawa hata
    adui akija ujue wapi pa kutokea nakutakia andoa njema ewe uliepaata mwenzio toka kwa mungu

    mbarikiwe
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pdidy nasikia wewe ni mzee wa kanisa kwa mama nanihii:amen:
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    HAAAHAAAA SMILE USIWE NA SHAKA HATA WEWE UKIJIPANGA VIZURI KANISA LAKO NAWEZA KUA TTEND PARTTIME UKAFURAHIA HUDUMA YANGU HILI HALI KUNIHAKIKISHIA WATOTO WANAENDA CHOONI
    teeheteehhh
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aisee kumbe unakula sadaka za kondoo kule
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    kwani ndoa ni kitanzi?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Haahaa smile bwana
    leteni zaka madhabahuni ..s.asa mdhabahuni si wachungaji na wazee wa kanisa mpendwa ndio maana malaki anasema ukipeleka zaka na sadaka kanisani usiangalie zimefanya nini angalia umepata nini kupitia sadaka zile ..karibu mpendwa
     
  7. by default

    by default JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeongea point jana church ninaposali mchungaji alizungumzia swala la ndoa akasema ni jambo linaloitaji umakin sana.akasema mfano MUNGU angetokea aseme anatoa masaa48 wale ambao wanataka kuvunja ndoa zao na wawe na wa2 wengne wafanye ivyo haraka anasema 95% ya ndoa zingevunjika.jana jion 2kawa na famly reunion nikawa na sista nikamuhulza mfano apewe ruhusa ya kuvunja ndoa yake au aendlee kuijenga akasema wala asinjejiulza angechomoka fasta.swala la kuhsh na binadamu mwingne ambae ujazaliwa nae ni kaaaz
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    hapa huwa tunamalizia hivi tena mmekutana ukubwani!!!!!
     
  9. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    me i like JF kwani kila siku kwangu ni siku ya kujifunza
     
Loading...