Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo Kiingereza!!!.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee, Sep 17, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Nilijiuliza sana, kwanini siku hizi wanafunzi wanahitimu kidato cha nne lakini hawawezi hata kujitambulisha kwa kingereza. Japo hata kwa kutumia simple vocaubulary.
    Nilifanya utafiti, nikagundua kuwa tatizo ni waalimu. Somo la kingereza linafundishwa kwa kiswahili. Je hapa mtoto atakuelewa kweli?
    Lazma waalimu wabadilike.
     
  2. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Sio form four tu mkuu hadi form six teacher alikuwa anapiga pindi kwa kibongo hapo unategemea nini?
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    wizara impe ajira "MWITA25" akawape yale maneno anayo okotaga
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa si kuwe na somo moja tu la kiswahili?utafundishaje lugha moja kwa lugha nyingine?oooh nilishasahau bongo hakuna linaloshindikana
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    hata chuo kikuu tu ni weupe! hao waalimu wenyewe wa sekondari wanatia aibu.akiandikiwa msg na boifrend inabidi aende kwa jirani!
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mh!!!. Hapa simo
     
  7. S

    Spellan JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo kwanza kingereza ni foreign lg kwa tz, pili msingi mbovu wa vijana wetu tangu primary ambao unrithishwa kizazi hadi kizazi. Nadhani ni wakat muafaka ss kwa tz kubadili mifumo yke ya utoaji wa elimu, masomo yote isipokuwa kiswahil yangefundishwa kwa english km english medium schools kuanzia ngazi ya primary.
     
  8. T

    Taso JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Anasindwa kujitambulisha kwa nani?
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mnatakiwa kulaumu mfumo na siyo walimu
     
Loading...