Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo hili linanikatisha tamaa ya kuishi.. Nisaidieni wana jf wenzangu.

Discussion in 'JF Doctor' started by Pretty R., Apr 24, 2012.

  1. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari zenu madokta wa jf? Mm nina tatizo la ngozi ambalo linanifanya nikose hamu ya kuishi kwa sababu kila dokta ninayemwendea ananiambia tatizo lake, mwingine ananiambia allerg ya sulphur, mwingine naungua na mionzi ya jua na wengine wananiambia allerg ya vipodozi na sijawahi kutumia cream. Tatizo hili lilinianza nikiwa form six uso ukaanza kuwa mweusi na baadaye ukasambaa mpaka kwenye mikono na shingoni ila sehemu zingine zipo kawaida. Ni mwaka wa 3 sasa nahangaika kwenda hospital bila matokeo yoyote mazuri. I'm frustrated kama kuna mtu anaweza kunisaidia humu jf anisaidie jamani nateseka sn. Asanteni nasubiri michango yenu.
     
  2. m

    msumbi Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pole sana ndugu yangu, hilo tatizo!
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana, usifikie kusema umekata tamaa ya kuishi,
    soma hiyo link hapo juu unaweza pata msaada.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kuna ugonjwa flani hivi mtu anababuka anakua na ngozi nyeupe ya mabakamabaka ila wewe badala ya kua nyeupe inakua nyeusi,hyo ni allergy(mzio) waone ma-spesholisti watakusaidia! Kwanin ujiue wakati wewe ni Pretty?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Usikate tamaa ndugu, majaribu tumeumbiwa binadamu!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    ...Pole sana kwa matatizo yako ya ngozi ila usikate tamaa na kukatisha maisha yako. Jitahidi tu katika kutafuta tiba labda utampata daktari ambaye ataweza kukusaidia.
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mimi ushauri wangu naomba uende hospital za rufaa hasa kcmc na hakika tatizo lako litapata ufumbuzi.Pole sana na usikate tamaa
     
  9. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asanteni ndugu zangu kwa ushauri wenu, kwa kweli mnanitia moyo sn, Mungu aendelee kuwabariki. Kwa aliyeuliza naishi wapi nipo dar, kwa aliyenishauri niende KCMC nilishaenda kitengo cha ngozi ila sijapona wala kupata nafuu. Asanteni tupo pamoja.
     
  10. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mungu atakusaidia mkuu,usikate tamaa...
     
  11. J

    John Gelas Senior Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    N kwel asikate tamaa!
     
  12. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,658
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    ndugu pole sana kwa matatizo, nakushauri usichoke kuwaona madaktari na pia tafuta tiba za asili maana zingine ni effective kuliko za hospitali halafu uwe unafanya research kutoka kwenye mtandao kuhusu ugonjwa wako.
     
Loading...