Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tathmini yanga juu ya Sitta na uongozi shughuri za serikali bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magarinza, Jul 16, 2011.

  1. M

    Magarinza Senior Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa takribani wiki moja hivi ndugu Sitta alikaimishwa kuongoza shughuri za serikali bungeni. Kwa tuliofatilia bunge tulimwona jinsi utendaji wake ulivyokuwa na hii ni tathmini kwa mtazamo wangu:
    i.... Huu ulikuwa ni ujumbe kwa watanzania na dunia kuwa sasa JK kaamua kuachana na kuwategemea maswahiba (RACHEL) wake kuongoza
    serikali.
    ii... Uongozi wa Sitta ulikuwa wa kijinga sana kuliko wa mtoto wa mkulima kwani alionekana mala nyingi akiinuka inuka kuitetea serikali katika
    madudu ya wazi inayoyafanya. Pinda pia huitetea serikali yake katika madudu ila huwa hainuki inuki kuongea kama huyu Sitta alivyokuwa
    anafanya.
    iii.. Sitta kaonekana ni mnafiki sana na hatari kuliko wengi tunavyo mchukulia, kwani kaitetea sana serikali katika mambo ambayo ni ya aibu sana.
    iv..Sitta pia kaonekana uwezo wake kuongoza kwa kutumia akili ni mdogo sana kuliko Pinda na hata Lowasa ukizingatia Sitta kaitumikia serikali
    ya CCM tangu enzi ya Nyerere katika nafasi za juu kuliko Pinda na hata Lowasa.
    v..Sitta kajidhihirisha kuwa mtu wa dharau sana hasa pale alipotoa kauli za kuidharau Zanzibar uwezo wake wa kiuchumi bila kizingatia kuwa ni hii
    serikali ya CCM (aliyokuwa anaiongoza bungeni) ndiyo iliyoifukarisha Zanzibar na kuifanya kuwa tegemezi kwa serikali ya muungano feki.

    Unaweza ongeza tathmini hii kadri uonavyo... heading pale ni yangu badala ya yanga tafadhali...!!!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Namba 5,sikua najua kuwa umaskini wa zanzibar ni sababu ya BARA,wakat mimi naamin umaskin wa TANZANIA NI KWA SABABU YA WATAWALA WABOVU,,,,,,,,,hapo natofautiana nawe kiduuuchu
     
Loading...