Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tathmini ya Ushindi wa CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kim Jong Il, Nov 1, 2010.

  1. K

    Kim Jong Il Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu yoyote anafahamu tumekamata majimbo mangapi tayari tujulishane JAMANI
     
  2. J

    Jwagu Senior Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 19, 2007
    Messages: 156
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mengi sana, zaidi ya 15 so far
     
  3. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sio 15, ni Musoma mjini, Nyamagana, Arusha Mjini, moshi Mjini, Iringa mjini, Rombo bado utata, sijui Ubungo! So bado Chadema haijafikia hata yale ya CCM waliyopita bila kupingwa. So bado sana.
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mbeya mjini, Rombo
     
  5. s

    sisiwote New Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau zanzibar matokeo ya uraisi yamekuwaje?
     
  6. K

    Kim Jong Il Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpendazoe, Tindu Lissu VP?
     
  7. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    any update ???
     
  8. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuongezea, Kigoma-vijijini CHADEMA wamechukua pia (ZITTO KABWE)
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    ubungo uchakachuaji tu unaendelea
     
  10. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hadi sasa CHADEMA 18, CUF, 23, NCCR viti 2, na TLP 1, Mafisadi wanajua wenyewe ya kwao.
     
  11. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Issue sio wingi wa majimbo bali ni kwa quality ya wawakilishi. CCM ndio huwa wanazungumzia wingi majimbo lakini utendaji kama unavyoona wananchi wamewapiga chini mawaziri wao!
     
  12. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    kubali tu mumefulia, yule rais wenu nasikia yuko hospitali kwa pressure hongera CUF mmefanya vizuri kwa pesa ndogo kuliko hiki chama cha watu wa kaskazini.

    chadema wanashinda mijini tu kwa wafanyabiashara na mafisadi.
     
  13. C

    Crooked I Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mijini ndio kuna watu wengi wenye upeo na kuweza kuchuja zuri na baya....so CHADEMA kushinda mijini ni lazima...ila ni ishara nzuri ya kuanzia na uchaguzi ujao CHADEMA itaongeza wawakilishi wenye sifa zaidi......CCM wanapigiwa kura na watu wa vijijini zaidi ambao CCM wenyewe wamewanyima nafasi ya kujua kinachoendelea duniani kwahiyo wanaenda kuwadanganya kuwa wakichagua chama kingine cha siasa amani na utulivu itatoweka....hatuhitaji amani wala utulivu wakati nchi inakuwa masikini kila kukicha........!!!!
    CHADEMA ni moja wa wadau wakubwa wa wananchi wanyonge japokuwa vyama vingne vipo....sitokei kaskazini lakini naikubali CHADEMA kutokana na umakini wa team yake.....!!!LETS DARE FOR CHANGES....!
     
  14. b

    bwakea Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaliotangazwa rasmi na tume ni.MEATU, IRINGA MJINI, ARUSHA MJINI, MOSHI MJINI, MUSOMA MJINI, MASWA MAGHARIBI, MASWA MASHARIKI, NYAMAGANA, ILEMERA, HAI, KIGOMA KASIKAZIN, BIHARAMULO, MBEYA MJINI NA MBOZI MASHARIKA
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sio 15, ni Musoma mjini, Nyamagana, Arusha Mjini, moshi Mjini, Iringa mjini, Rombo bado utata, sijui Ubungo! So bado Chadema haijafikia hata yale ya CCM waliyopita bila kupingwa. So bado sana. Originally posted by Avanti

    Inavyoonekana huna data za kutosha,it better to keep silent!!!
     
  16. C

    Chesty JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimekupa Senks Mo-Town, its about quality
     
  17. C

    Chesty JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mbulu, Marmo kapigwa chini mgombea wa CHADEMA kapita
     
  18. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Chali!
     
  19. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ok, I am quite!
     
  20. O

    Orche Senior Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sisi wapenda mabadiliko tumefurahi kwa kupata wabunge makini, na kuwaondoa watu mahafidhina kam hakina marmo, mramba na akina masha. Mungu Ibariki Tanzania , Ibariki Chadema na Dr. Slaa.
     
Loading...