Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tathmini ya matokeo ya Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lofefm, Sep 11, 2011.

  1. L

    Lofefm Senior Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kama wewe ungekuwa mwananchi wa igunga unge jichagulia kipi. "CHADEMA" au 'CCM'? Sitaki longo longo ukiona huwezi kutoa majibu kati ya hayo mawili nipotezee.
     
Loading...