Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tathmini: Utendaji wa ma-dc waliowahi kuwepo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shoo Gap, May 11, 2012.

  1. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Tunapoendele kutafakari waliotangazwa kuwa Wakuu wa Wilaya, ningependa kupata kumbukumbu za DC yeyote aliyewahi kufanya jambo/mambo ya kuigwa/kukumbukwa katika Wilaya yeyote Tz. Taja jina lake, Wilaya aliyokuwa akiongoza, Jambo/mambo ya kutukuka aliyofanya, ikiwezekana kama yupo hai yupo wapi sasa na anafanya nini.

    LENGO: Kujifunza kwa waliotangulia na kuiga yale mazuri waliyotenda. Enzi za utawala wa Kiingereza tittle ya DC ilikuwa inaheshimika mno na walikuwa na power kubwa sana tofauti na ilivyo sasa hivi.
     
Loading...