Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tathmini picha hii....Umegundua nini katika picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by KML, Jun 6, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nape.jpg




    Hii ni baadhi tu ya sehem alizokua anapita bwana mkubwa, mimi nimegundua kitu sijui wewe umegundua nini
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wazee wanataka kupenwa mkwanja!
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nimegundua Kumbe naye Nape anazeeka?afanye mazoezi yeye bado kijana .Kwani wewe umeona nini eee!
     
  4. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wazee wa ccm wanaoamini kuwa hadi leo nyerere ndie rais wa nchi na ccm ndio chama kilichowalea LOL!!!!!!!! kazi unayo nape
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hiyo avatar yako ni wewe? unaweza ni PM number yako?
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    CCM imebakiwa kwa Wadanganyika wazee tu
     
  7. KML

    KML JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mimi nimeona vibandiko vingi kichwani kwa wale waliomzunguka sa sijajua kama hawa wazee hawana shida au wameridhika na ccm kisa wamepandikizwa udini ndo maana hawataki chama cha mabadiliko.
     
  8. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Uislamu dini safi sana lakini wasomi hawatakiwi kuongoza taasisi za kiislamu. Ndo maana sie waislamu tunachekwa na kuhusishwa /kutumiwakwa na mambo ya ajabu ajabu. Yaone yalivyosimama na mikanzu yao. heri wangeshikana mikono na shetani kuliko huyo mnafiki mbele yao
     
  9. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anataka awape rushwa wkagawane na wanahuamsho huko zenj ili wasiisumbue ccm, kwake huo ndo uenezi.
     
  10. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    naona anasalimiana na waganga wa kienyeji hapo. kafwata ramli..ccm maji ya shingo
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nikiangalia hapo juu halafu nikalinganisha na picha hii chini inayowaonesha hawa wakereketwa
    wakionyesha alama ya dole siku ya mapokezi ya Nape, kwa kweli nazidi kuchanganyikiwa...

    View attachment 55629
     
  12. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu ni Nape au Mwigulu Machemba? Maana leo nimeongozana naye (gari yake Toyota Prado a.k.a FISADI, ilikuwa mbele yangu) kutoka maeneo ya Mwenge tukajapotezana maeneo ya Ustawi wa Jamii, Shekilango Road! Alikuwa amevaa hivyo hivyo!
     
  13. m

    mamajack JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    anataka kugawa kofua na tshirt.kwapani ana kanga,
     
  14. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uislamu dini safi sana lakini wasomi hawatakiwi kuongoza taasisi za kiislamu. Ndo maana sie waislamu tunachekwa na kuhusishwa /kutumiwakwa na mambo ya ajabu ajabu. Yaone yalivyosimama na mikanzu yao. heri wangeshikana mikono na shetani kuliko huyo mnafiki mbele yao.

    EEEhhh! Jamani haipendezi kila wakati UISLAM/UKRISTO hebu tuwe tu kama wa-TANGANYIKA,tuheshimiane na kila mtu abakie na dini yake.....najua kila mtu ana haki ya kusema lile analo ona ni sawa so (Samahani kama nimekukwaza)

     
  15. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    picha nimeitazama kwa makini,Nilichogundua ni DoGJinga Anaongea na Wadanganyika.
     
  16. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mie naona anawaonesha mkasi anataka kwenda kukata utepe wa kufungua tawi la CCm, kwani wewe umeona nini eeenh?
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mie nimegundua kweli Nape anafanana yule waziri....kuwa na wizara maalum!
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi nahisi anawagawia vi-note vya miatano miatano na kuwaambia Chadema ni chama cha Kikristo na cha wachaga.
     
  19. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anafanya CCm kama kampuni yake binafsi? ziara gani ya peke yake? UVCCCM na viongozi wengine wa kitaifa wako wapi?
     
  20. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...