Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tathmini: M4C Fundraising Dar wapi hapakuwa sawa na nini Kifanyike

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Aug 10, 2012.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Si busara sana kulalamika kwa mapungufu yaliyojitokeza katika tukio la leo na si vibaya kupongeza na kudumisha yote mazuri katika tukio hili hapo SERENA HOTEL.

    Nini Tathmini yako Mpenda mbadiliko na nini kifanyike siku zijazo?

    NYONGEZA KUFUATIA UZI HUU KUANZA KUPOTEZA MAANA:

    Kukosekana kwa baadhi ya Makamanda kusichukuliwe kama kigezo cha kuonyesha umoja au uhai wa CHADEMA. Kumbukeni hizi ni Kampeni endelevu za Kanda kwa kanda, Kaskazini washamaliza, jana ilikuwa Pwani, Kanda ya ziwa wanafanya maandalizi, watafuata kusini na hatimaye kilipo kitovu cha kutunga sheria.

    Kamanda Mbowe alikuwa pale kama mgeni rasmi, sawa tu na ambavyo kanda ya ziwa wakiamua mgeni rasmi awe PhD na Mbowe asiwepo.

    Kukosekana kwa Makamanda wengine ZZK, Sugu, Msigwa, Mnyika, Mdee na wengineo hakumaanishi kuzorotesha nguvu ya CDM. CDM ni nguvu ya Umma na si kiongozi mmoja mmoja, wao ni watia hamasa tu na kuelekeza njia sahihi.

    Utashangaa watu leo humu wameshupaa na Slaa, Zito jamani hawa si Chama. Kama alivyosema Mbowe ''NIKIFA MSILIE WEKENI MAITI YANGU PEMBENI NA ENDELEENI NA HARAKATI ZA UKOMBOZI''. Kwa unayefahamu kiswahili fasaha huu ujumbe haumaanishi kwamba itelekezeni maiti yangu basi iliwe na wanyama HAPANA bali yeye si Chama hata akifa au kutoka CDM itabaki na mapambano yataendelea kwa kuwa Chama hiki ni nguvu ya UMMA.


    ADIOS
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kuwe na uwazi juu ya matumizi ya pesa inayochangishwa.
     
  3. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hiki kitu kimetangazwa too late,imekuwa kama kushtukiza.Ilitakiwa kuwe na maandalizi na watu wajulishwe.MCs hawaku imanage shughuli vizuri.

    Alafu eti ndo wanarudisha umeme kwetu
     
  4. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Malengo ni Bilioni 5, leo kwa hesabu ya mpaka sasa huku tukisubiri hesabu kamili zimechangishwa zaidi ya shilingi milioni 257
    Mpaka hafla hiyo inahitimishwa hii thread pia ilikuwa na wachangiaji 257 (There are currently 257 users browsing this thread. (94 members and 163 guests)
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,879
    Likes Received: 7,034
    Trophy Points: 280
    tujitahidi kutafuta mc mzuri kwani nincho amini PHYSIOLOGICAL SEDUCTION ni muhimu sana katika suala zima la ukusanyaji fedha.....
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    tathmini ya nini?kwani tukio la kuchangisha limeisha au wamekata kwa sie ambao tulikuwa twaangalia na star tv,acha kiherehere muda wa tathmini yako ufanye by saa 7 usiku wakitoka ukumbini,aaaaarghh......
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Ningepenga next tym kuwe na vi-earphone kama wanavyotumia usalama au kwenye tv kwa ajili ya mawasiliano sio lazima mpaka mtu aende kuongea kwenye mic moja kwa moja maana watu walikua wanasikia mtu anavyomnong'oneza mc(rose) na mwenyeketi wa m4c(alex) hilo tu hila mambo yote yameenda vizuri,bigup name nimechangia m4c thru m-pesa! Peoplessssssssssssss!!
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Lema amebuni mradi. Wachaga noma.
     
  9. a

    artorius JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To me it was spectacular.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    What a coincidence!!! Peoplesssssss!!
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    m4c inatisha.ccm wzigew
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,879
    Likes Received: 7,034
    Trophy Points: 280
    kama tungetangaza vizuri hili zoezi naamini tungepata zaidi ya million 700 kwa leo tuu... ila it is a good begining.... next time tutangaze one month before ili wenye vimshahara vya kuunga tujiandae mwisho wa mwezi
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu mi ningeshauri m4c ingerushwa moja kwa moja na super sport 3 dstv manake vibanda vyote vya mipira wangeonesha kwa wingi
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    next time MC awe Godwin Gondwe na Salimu Mwaimu, huyu wa leo amezubaa, hajui hata mbunge wa viti maalum ni yupi anamuita kamanda Lema mbunge wa viti maalum.
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mchanganya picha wa startv alishindwa kazi!
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Muendelezo wa kuchangia m4c ni mzuri isipo kuwa maandalizi ya shughuri hayatakiwi kufanywa kwa kushtukiza kama hii. Huu ulitakiwa kuwa hata mpango wa majuma matatu au hata mwezi, kuiandaa shughuri kuwa katika viwango vya uhakika kuanzia uandaaji, ma mc wabobezi na kuhamasisha sana kupitia vyombo mbalimbali vya habari.

    Lakini lingine kubwa next m4c contributions gathering iwe inatoa mrejesho wa kilicho changwa na jinsi kilivyotumika. Mfano leo wangeweza ku breaka down mapato ya m4c Arusha na matumizi yake then impact yake kwa ujumla kwenye chama.

    Muhimu.
    Waziri kivuli wa fedha ambae pia ana cheo cha unaibu katibu mkuu kutokujihusisha na mambo ya chama kwenye fund rising ambayo naamini ni moja ya mambo muhimu na miongoni mwa majukumu ya pamoja ni dosari kubwa kwake. Hawezi kuwa raisi kwa kuota kwenye vyombo vya habari! Apambane ili chama kiopate fedha kifike kule anakota azipate kura za uraisi.
     
  17. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Joyce Mukya (Mb) alikuwa anaboa, kama alijua anakuja kwenye hiyo shughuli, alipaswa awe ameshaongea na hao aliokua anawaita "watu wangu" wa arusha, na pale alitakiwa aje kuwakilisha tu. It was like amekurupuka hivi. Otherwise, mengine ni ya kawaida tu
     
  18. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii inaonesha Chadema imeanza kuchokwa tokana na kutokuwa na mipango mizuri. Mara leo Morogoro, mara dar, mara Ulaya.
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijui kwa nini Lema aliamua kuwa MC
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,861
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Bila shaka umezeeka ubongo!
     
Loading...