Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TATALIPIZA KISASA- WAZEE Igunga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AMARIDONG, Jul 14, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    TUTACHAGUA UPINZANI ILI KUIONYESHA CCM KUWA WALICHOMFANYA MBUNGE WETU HATUKUPENDEZWA NACHO

    CHADEMA INAPEWA NAFASI YA JUU KUTWAA IGUNGA THIS Tym
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Siasa za Tabora ww huzijui, nyamaza !
     
  3. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very Interesting, Katibu unamuambia Mwenyekiti akae kimya??
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    bado naibu katibu mkuu tumsiubiri nae
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wana-iginga sio kweli wanamtaka Rostam bali baadhi wamenunuliwa kwa pesa.
    Mramba alichinjwa na Wana wa ROMBO kwa mikono yao sembuse huyo muiran?
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    SAWA SLAA MIMI MBOWE NAKUAMBIA TUTASHINDA IGUNGA HATA NYAMAGANA SI ULIBISHA TUKASHINDA AU UMESAHAU UBUNGO NA IRINGA MJINI Aisee??
     
  7. m

    mtimbaru Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    genius ,mimi nazijua siasa za tabora, usitishe watu safari hii jimbo la igunga litachukuliwa na cdm upende usipende. cdm sio ile ya zamani sasa hivi hiki chama kinafanya kazi kisayansi zaidi
     
  8. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sitishiki na Rostam kujiengua, ninachotishika na nacho fedha zetu za Richmoind amerudisha??????????????????????????????????????????????? Akafie mbali
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nasubili tarehe ya kuanza kampeni kwa hamu sana kwani mengi sana yataibuka.cdm ikomboeni tabora.
     
Loading...