Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taswira za viongozi wetu kuelekea uchaguzi mkuu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 9, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    taswira ya jk
    namwona jk :
    • anamwagiza shimbo awatishe wananchi
    • anamtumia sheikh yahya kutabiri ushindi wake
    • synovate na redet anawalazimisha kumpikia kura za maoni
    • anavunja sheria ya uchaguzi na ile ya gharama za uchaguzi
    • anatoa ahadi akisahau hajatekeleza alizoahidi kwenye uchaguzi uliopita
    • anashindwa kutambua kuwa watu wote kwenye kampeni zake wanaletwa kwa malori na kuvutiwa na wasnii na sio sera zake
    • anashindwa kutambua kuwa watz si mabwege tena,na wanataka mabadiliko
    dr slaa
    namwona dr slaa:
    • anajaribu kuwajengea fikra za kizalendo wananchi
    • anaguswa na maisha duni ya watz na kuwaahidi mabadiliko
    • anaondoa fikra mgando za siasa za maji taka ambazo ndizo silaha ya chama kizee
    • anaonyesha kiongozi si kuuza sura kama kujipenyeza kwenye matamasha mbalimbali bali ni ubunifu na umakini
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Huyu Jk tunaachana naye hivi karibuni:-

     
Loading...