Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taswira ya taifa letu kwa sasa...! Wapi tunakwenda?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mhafidhina, Jan 24, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa hali hii ni wapi tunaelekea. Tofauti ya Matajiri na masikini, walionacho na wasionacho...!

    Hii ndio taswira ya maisha ya sasa...! So sad.


    watoto 1.jpg



    Angalia tofauti iloyopo...!



    Watoto 2.JPG
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bahati mbaya bado wananchi wengi wanaona kwamba ufukara ni majaliwa ya Mola, na ndo maana hata ukiwahubiria ukombozi bado very few wanakuelewa~! There is a need ku-mobilize wananchi na kuwa asure kwamba umaskini uliopo miongoni mwetu unaweza kuondolewa kwa kufanya kazi kwa bidii kwa kujituma zaidi, na kuchagua viongozi waadilifu!
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Dah, hii picha inaweza mfanya mtu akaingia msituni hivi hivi...
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye blue umenena, mengine yote ni brabra.
     
Loading...