Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taswira ya taifa katika mchoro...atayefata sijui itakuwaje.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by itnojec, Jun 4, 2011.

  1. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    BONGO.jpg
    bado sipati picha awamu ya tano itakuwaje.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]huko tuendako ni nafuuu kama tukizicheza karata zetu vizuri vinginevyo itafika wakati utatamani kuwa kana watoto wako ilikukwepa majukumu....
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    awamu ya nne imefunika ile mbaya, safi sana.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Kudos to the fringe freedom of press we have. Madongo kuinama kwingine Afrika huwezi kuchora katuni kama hii.
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh Tanzania bwana,awamu ijayo nnaona jamaa atakuwa amekimeza tumboni kabisa
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Inamaana mtakubari awachakachue tena.....
     
  8. A

    Abunuas JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 8,731
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Ila nimeipenda sana hii freedom ya Tz. Nchi nyinge haya hugusi. Thanks kwa mleta kikatuni. very good.
     
  9. Kakungulume

    Kakungulume Senior Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi takwimu nimezipenda sana. Kwanza mmenifanya nikumbuke enzi nikiwa na BUKU sina wasiwasi, sasa hata nikiwa na BUKU10 confo ZERO
     
  10. M

    Mantaleka Senior Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiangalia katuni hii ninaona kana kwamba kiatu namba moja na kiatu namba tatu vimewekewa fremu, na vilevle kuna mngáo juu katika rangi ya maji ya bahari, ina nipa utata kidogo, je ina maana namba moja na namba tatu kuna kurandana ! na namba mbili na namba nne kuna kufanana ! au mchoraji aliamua tu kufanya namba moja itofautiane na namba mbili, na kwa utaratibu huo huo iwe kwa namba tau na namba nne ? mhn, nadhani mchoraji ana kusudia kutueleza mengi zaidi katika mchoro huu kuliko wengi wetu tunavyo fikiria, Big Up rafiki kwangu mimi message nimeipata kiuhakika, thank you !!
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Upo makini sana mkuu, ni kweli awamu ya JK inafanana sana na Ruksa hali kadhalika Kifimbo na Mzee wa Uwazi n ukweli.
     
  12. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Tutafanyaje na kila siku tunapata kipigo cha polisi tunawekwa ,selo,tunafunguliwa kesi za uongo wamebakisha kutunyofoa roho
     
  13. maulaga

    maulaga JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nchi nyingine kama zipi?
     
  14. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwel mkubwa kuna kitu cha ziada mchora katuni amemaanisha katika hizo picha zilzo na fremu na zile zisizo fremu. Hiyo ndio kazi ya FASIHI.
     
Loading...