Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taswira ya Mlimani City Complex - Dar es Salaam (top view)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 11, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    UDMS kwa juu!

    [​IMG]
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Thanks ulotuwakilishia picha hii........naona maeneo mengi yako wazi hakuna majengo hivyo viwanja vinauzwa ??
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    sina uhakika! labda nikuulizie!
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hivyo viwanja haviuzwi mama, hiyo yote ni mali ya Chuo kikuu na hata hiyo complex ya Game city (Mlimani city) imejengwa kwa nguvu ya mafisadi, viwanja ni vya reserve ya chuo kwa ajili ya chuo future plan
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na ili pawe na hadhi panapaswa kubaki hivyo na nafasi,sio chuo kama manzese! makelele ya taarabu na midundiko,maprof watakonsetreti vip!
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi kile kituo cha mafuta maarufu kama Shell, hakihamishiki pale mbele ya complex hiyo?
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mambo gani ya kutuletea picha za Googlearth za mwaka 47?
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kina manufaa yake!
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwahiyo hiyo Mlimani city complex ilikuwepo mwaka 47???
     
  11. g

    geek Member

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha ya zamani hiyo lakini, barabara ilikuwa bado ikijengwa. hope it looks much different now.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    " Mwaka '47 " unaelewa maana yake au unalibeba neno zimazima bila kutaka kuishirikisha akili?
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Katika hiyo picha barabara haijakamilika, na ile parking pale Mlimani haionyeshi na jengo bado halipo, si 47 bali 46!!!
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    unajua wabongo walio wengi wapo kama wewe! mimi nimefanikiwa kutoa taswira hii, sasa wewe unayejua kwamba kuna parking lounge, barabara nzuri nenda kapige hizo picha halafu uje kupost hapa! nawasiwsi kwamba wewe ni fisadi wa mawazo!
     
  15. L

    LadySwa Member

    #15
    Nov 12, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    jamani natafuta Bunju b kwa masister kwenye Googlearth nitapata wapi inapoonekana poa?
     
  16. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hiyo future plan ya baada ya miaka hamsini ndio iwe mali ya chuo. Unadhani after 50 years bado watanzania watakuwa wanahitaji majengo kama haya ya MLIMANI CITY.
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Picha za Googlearth ni za zamani mama. Kwa picha mpya nadhani inabidi ununue software ambayo sio ya burebure.

    Ila kama unazihitaji hizo za zamani, inabidi u-install software yake ndio unaweza kuzichungulia, au umuombe mtu aliye-install tayari aiweke kama kwenye alivyofanya huyu muanzisha thread.

    I hope that helps.
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno! unajua inauma sana! utakuta hao jamaa kwasasa wanachuma tu na hata kodi sijui kama wanalipa, nadhani kwavile mkataba unasema baada ya miaka 50 inakuwa mali ya TZ basi hapo nahisi ni kodi free!
     
  19. y

    y_taratz New Member

    #19
    Nov 12, 2009
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli mliman city sio city tena!! Kwa wale ambao hawajui plan haikuwa hiyo kabisa, plan ilikuwa nzuri na ya kuvutia ambayo ingeweza kuleta watalii hata kutoka nchi za jirani na mataifa tajiri na kutoa vyanzo vya ajira kwa maelfu ya watanzania, kilicho fanyika ni uroho tu wa masifa na kukuapa mapato haraka, yale magodauni wanayo jenga hayakuwepo kwenye original master plan. Ukienda GImcoafrica kuna model na master plan yake. Kilicho fanyika utatoa machozi

    Kale ni ka kariakoo tu hamna kitu
     
Loading...