Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taswira ya Leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Feb 15, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    Rais Kikwete (kushoto), akisakata rhumba na Bi. Kidude, huku mkewe mama Salma (kulia), akiwasaidia.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimelipenda pozi la bibi kidude,
    kama anaimba hip hop hivi siku hizi.
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa hapo bi kidude kafumba au kafumbua macho?
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Bi Kidude hapo haangalii makunyanzi, muziki mbele kwa mbele!.
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    good one. she is a celeb!
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kikwete bana, kwa burudani humtoi, lakini hafanyi jitihada zozote kuhakikisha haki za Wasanii zinalidwa, anasema anapenda sana Bongoflava, lakini hasikii kilio chao cha ukosefu wa studio, wizi wa kazi zao, haitoshi kusakata Rumbah na kuwaacha masikini, JK uliwaambia uwongo wakati wa kampeni , na ulitoa ahadi lukuki dhidi yao.....
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    but uncle nilimwona rc akitumbuiza,ze wei she dressed for me mmmmmmmmmmmmmh,SIKUPENDA
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    nasikia eti serikali ina mpango wa kuleta mashine za kudurufu cd na tapes, pia kufungua studio kubwa yenye kutumia mfumo wa digital.
    ila nasikia ruge ndiyo ameshamegewa pande la usimamizi wa mradi huo.
    kazi kwelikweli.
     
  9. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nguvumali Watchou ! Msanii daima haangalii wasanii washindani wenzake.Iweje leo Msanii JK kuwakumbuka wasanii wenzie?
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Exactly, hata mie sikupenda mbele ya presidaa namna ile mmmh, au ndo kibiashara zaidi ilikuwa?
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata kama bwana!sera pale ilikuwa malaria haikubaliki ss nguo ile!!!!!!!!!!binafsi nimezalilishwa
     
  12. O

    Omumura JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hilo tabasamu la Mama Salma Kikwete linatoka moyoni kweli?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Promosheni hadi mbele ya prezidaa, kimaslahi zaidi.
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    HUO NI USANII juu ya wasanii, maana kampeni zinaanza, JK anawahitaji sana kwenye kampeni zake, anaanza kuwaongopea tena, na kwa umasikini wao wakukumbuka mambo wameisha sahau kuwa miaka minne iliopita aliwaahidi mambo lukuki pale IKULu Leo anaibuka na blah blah hizo.....
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mbona alikuwa POA Tu - Mtoto KIUNO bana!
     
  16. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmmh baba enock ww!
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bi kidude ana mbwembwe kwelikweli! Big up sana
     
  18. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mbona JK anapenda sana kupiga picha na wasanii?
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Prof J--------Nasema mikono juu yo mikono juu.........tenaaaa..........tenaaaaaa.......................
    Kwi kwiii kwiiiiiii sikuwa na mbavu presdaa alivyokuwa anarusha mikono
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wakuu,
    Nimeitazama hii picha ya Rais wetu,Mkewe na Bi Kidude sijailelewa vizuri.Sijawahi kuona Rais mwingine akipozi hivi. Halafu gazeti hilohilo chini kulia kuna piacha ya mtoto amepozi kama JK alivyopozi.Hivi huwa haongozwi namna ya kupozi?
     
Loading...