Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taswira ya Kiwango cha Maji Bwawa la Kuzalisha Umeme MTERA

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, Jul 18, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    [​IMG]

    Mhandisi Mkuu wa Uendeshaji kutoka kituo cha kuzalisha umeme kwenye bwawa la Mtera, Julius Chomolla akitoa maelezo kuhusu kipimo cha kuonyesha maji yamejaa katika eneo hilo. Katika kiuto hicho kiwango cha juu cha kuzalisha umeme ni mita 698 wakati cha chini cha kuzalisha nishati hiyo ni mita 690 na jana (juzi) kipimo hicho kilionyesha mita 690.74, ambapo. Bwawa hilo linazalisha umeme MW 33 badala ya MW 80.
     
  2. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh...........sasa hili ni "dimbwi" la mtera,si bwawa any more!!!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    hela wanakusanya za kuhonga, hakuna wazo jipya la kutafuta chanzo kingine cha maji. ..........mbafu.

    na hiyo bajeti yote ni feki, koba lote la waziri wa fedha ni upupu mtupu. wakaanze upya. sorry nina hasira.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    wanakusanya pesa zetu ili wahongane wapitishe bajeti ya kipuuzi...
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    makofi ya kule bungeni si ya kawaida
    yana nguvu ya bahasha!
     
Loading...