Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taswira ya kisiasa tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shedy, Jul 27, 2011.

  1. s

    shedy New Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niukweli usio pingika kwamba watanzania ni lazima tubadilike la sivyo tutatengeneza matabaka ndani ya nchi yetu

    wenyewe tusipo kuwa makini!!!hayati baba wa taifa hili alijitahidi kupga vita matabaka hasa katika swala zima la ukabila

    ndani ya nchi hii lakini wanasiasa wa kipindi hiki wanajaribu kutengeneza tabaka lengine la uchama sasa ni lazima tuwe

    makin watanzania wenzangu!!!!
     
Loading...