Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TASWIRA; Viongozi mbalimbali Washiriki Mazishi ya Baba Mzazi wa Tundu Lissu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Sep 24, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Wakili wa kujitegemea mkoani Arusha, akisoma taarifa ya wasifu wa baba yake mzee Augustino Lissu Mughwai (86) wakati wa misa ya mazishi wa mzee huyo ambaye pia ni mzazi wa mbunge wa jimbo la Singida Mashariki Tundu Lissu.Mzee Augustino alifariki dunia septemba 16 mwaka huu.
    [​IMG]
    Waziri wa nchi, sera, uratibu na bunge Mh. William Lukuvi akitoa salamu kwenye msiba wa baba yake na mbunge wa jimbo la Singida Mashariki, Tundu Lissu kijijini Mahambe.
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CHADEMA taifa Freeman Mbowe (wa kwanza kulia) akifuatilia misa ya mazishi ya baba mzazi wa mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu MzeeAugustino Lissu Mughwai aliyefariki dunia Septemba 16 mwaka huu.
    [​IMG]
    Waziri wa nchi,sera,taratibu na bunge William Lukuvi (wa tatu kutoka kushoto) akiwa kwenye msiba wa mzee Augustino Lissu Mughwai baba mzazi wa mbunge wa jimbo la Singida mashariki Tundu Lissu.Wa kwanza kushoto ni naibu waziri wa maliasili na utalii,Lazaro Nyalandu na wa pili kushoto ni mkuu wa mkoa wa Singida,Dk.Parseko Kone.Wa kwanza kulia ni mbunge wa Karatu CHADEMA,Israel Natse.
    [​IMG]
    Wakili wa kujitegema mkoani Arusha, Allute Mughwai (wa kwanza kulia) akifuatilia kwa makini misa ya mazishi ya baba yake mzee Augustino Lissu Mughwai. Wa nne kutoka kulia ni mbunge wa jimbo la Singida mashariki,Tundu Lissu.
    [​IMG]
    Mbunge wa jimbo la Kigoma kaskazini Kabwe Zitto (kulia) akizungumza na mkuu wa wilaya ya Ikungi Manju Msambya wakiwa kwenye mazishi ya baba wa mbunge wa jimbo la Singida mashariki,Tundu Lissu.(Picha zote na Nathaniel Limu).
     
  2. Ocheke

    Ocheke JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 246
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    shukrani kwa kutupatia picha za tukio
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Thanks
     
  4. Kesho Uanzia Leo

    Kesho Uanzia Leo Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafitini kazi kwenu..utasikia mara CDM wamsusia lissu msiba..hakuna uwakilishi wa viongozi...tumewazoea...
     
  5. i

    iseesa JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh! Kumbe Alutte na Tundu ni Ndugu? hafu wote ni Mawakili? Hafu wote wanavaa miwani!!Hafu wote wako kwenye kesi moja, ya GODBLESS Lema? lakini pia wako pande tofauti kwenye hiyo kesi!!
     
  6. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    may his soul rest in peace, asante kwa picha kamanda, tupo pamoja.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ccm hawakugombea mazishi kama walivyogombea mtoto morogoro?
     
  8. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    asante
     
  9. M

    Murrah Senior Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baba riz1 mbona haukudhuria
     
  10. H

    Hiraay Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge Nchemba alikuwapo?
     
  11. J

    Juakali2012 Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Inatia moyo kuona watu wameitikia kuungana na wanafamilia kwenda kummpumzisha baba wa Lissu. Upumzike kwa amani Baba
     
  12. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,331
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Siasa sio chuki wala visasi, kwenye matukio ya namna hii lazima tuoneshe kuwa sisi ni Watanzania, watoto wa baba mmoja, nimeona baadhai ya Wabunge wa Singida, bila kujali vyama vyao na walikuwepo, sina hakika kama walikuja kumwakilisha yule wakili wa Arusha (maanake yeye yupo magamba while his Brother yupo Opposition) anyway, hiyo sio issue, lakini je Mchemba nae alikuwepo jamani? ni swali tu, na kama hakuwepo, alikuwa na issue yoyote iliyo mzuia? Ni swali tu wakuu.
     
  13. Furuguti jr

    Furuguti jr Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    inatia moyo sana na faraja kwa ndugu wafiwa,kweli msiba siasa huwekwa pembeni,nashukuru serikali inaona umuhimu wa mh.Tundu Lissu,ndo maana viongozi wa pande zote za serikali na chadema walikuwepo naskitika ndugu zetu cuf sijaona mwakilishi wa ngazi za juu,
    Tunashukuru kwa kutuwekea picha za tukio muhimu la kumpumzisha baba wa Mh.Tundu Lissu,Kamanda wa ukweli
     
  14. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwigulu hajui siasa, yule ni state enemy
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    angekuwa amefiwa mtu wa chama kingine mfano ccm ungeona matusi na kejeli
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ngoja usikie amefiwa au amefariki wa chama kingine uone comment za wana jf/cdm tulivyo
     
  17. s

    swrc JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio hulka ya WAAFRIKA. siasa pembeni matatizo hasa ya kufiwa pamoja
     
Loading...