Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TASWIRA; Magogoni leo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 7, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Dk. Harrison Mwakyembe akila kiapo kuwa waziri wa Uchukuzi mbele ya Rais Jakaya Kikwete kwenye viwanja vya Iku asubuhi hii.
    [​IMG]
    Shamsi Vuai Nahodha akila kiapo kuwa waziri wa Ulinzi mbele ya Rais Jakaya Kikwete.
    [​IMG]
    Dk Husein Mwinyi akila kiapo kuwa Waziri wa Afya na Ustawi wa Jamii mbele ya Rais Jakaya Kikwete
    [​IMG]
    Mh. George Mkuchika akipongezwa na Rasi mara Baada ya kula kiapo.
    [​IMG]
    Mh. Mathias Chikawe waziri wa Sheria na Katiba.

    [​IMG]
    Hawa Ghasia akila kiapo

    [​IMG]
    Profesa Jumanne Maghembe akisaini kiapo mara baada ya kuapa kuwa waziri wa maji na umwagiliaji
     
  2. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    niliangalia zoezi la kuapishwa kupitia TBC 1,mtangazaji wa kike wa tbc aliyekuwepo ktk eneo la kuapishwa alianza kumhoji mheshimiwa balozi hamis kagasheki,mtangazaji alianza kwa kumwambia mheshimiwa pole,na waziri alimjibu ni kweli nastahili pole!i loves that kwa sababu mheshimiwa alitambua kwamba uwaziri wa sasa unahitaji pole kwa kuwa unatakiwa mtu ujitume KWELIKWELI!UKICHEZA KIDOGO NJE!
     
  3. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sory typing error-iloved that na sio i loves that!
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    binafsi sina imani na uwezo wa utendaji kazi na hawa ghasi na mwinyi na mkuchika
     
Loading...