Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TASWIRA; Magogoni jana!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 5, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na Makamu wa Kwanza wa Rais Dkt Mohamed Gharib Bilali na Waziri Mkuu Mh Mizengo Pinda baada ya kutangaza Baraza la Mawaziri leo April 4, 2012
    (PICHA IKULU)

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na wanahabari wakati wa kutangaza Baraza la Mawaziri leo April 4, 2012
    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    [​IMG]
    Wapiga picha wakiwa kazini wakati Rais Jakaya Kikwete akitangaza Baraza la Mawaziri leo ikulu
    [​IMG]
    Wanahabari wakati Rais Jakaya Mrisho Kikwete wakati wa kutangaza Baraza la Mawaziri leo April 4, 2012
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hao ambaoo wako bize wanaandika ni kwamba copy hawatapewa ya majina au wananote mazungumzo sambamba na baraza.
    JK APO ATAKUWA ANASEMA DHA TUMEWAWEZA KWELI
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Pinda hana raha kabsaaaaa!!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya bana JK katutwisha watanzania gunia la misumari tayari!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Pinda anaona aibu
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah,gunia la misumar halibebeki mdau
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Hiyo picha ya kwanza hapo juu imenisikitisha sana maana inaonekana furniture, bendera, na kila kilichoko hapo ndani ni imported. Si ajabu hata nguo zote walizovaa hao waeshimiwa ni imported. Inasikitisha sana.
     
  8. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu yupo poa!kuonyesha kabisa kuwa wale aliowatema kaw2atema kwa ridhaaa yake sio kwa kushurutishwa!
     
  9. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maelezo yako kwenye picture ya kwanza hapo juu hayajakaa sawa; unaposema Makamu wa KWANZA wa Rais kwani kuna Makamu wa pili?
     
Loading...