Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

taswira katika taifa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rugas, Jan 15, 2010.

  1. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Huku ni kigoma...

    Hawa nao ni watoto wa walipakodi,na sehemu ya kodi hizo ndo imetumika kujenga nyumba ya gavana,.......shame upon CCM
     
  2. K

    Kasanga Member

    #2
    Jan 15, 2010
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    DECEMBER9 mwaka huu tutasherehekea miaka 50 ya UHURU! subirini muone hizo mbwembwe na majigambo ya CHAMA TAWALA kwamba tumepiga hatua kubwa kimaendeleo!
    Yaani wimbo ni UTULIVU NA AMANI kila kukicha!
    WE NEED MABADILIKO SASA!
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukiwauliza watakwambia Kigoma haichangii chochote katika pato la taifa. Mhhh!
     
Loading...