Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taswa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mabina, May 7, 2011.

  1. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nawashkruni sana Taswa kwa kitendo cha kuwapa vyeti wanamichezo waliofanya vizuri/ waliozaidia timu zao kufanya vizuri.

    Jana mimi ni mmoja kati ya wale tuliokuwa tunafuatilia sherehe hizo kupitia luninga(TV). Namshukuru mwenyekiti wa kamati kwa kuomba msamaha na ushauri kwa pale walipokosea.

    USHAURI WANGU

    Jinsi ya kumtangaza mshindi.
    Mara kadhaa nilikuwa naona mshiriki atakae tajwa mara ya kwanza kati ya washiriki wenza yeye ndo mshindi ilifika hatua hata hamu ya kutazama ikaisha kwani ukisikia tu jina la kwani kati ya waliochaguliwa katika tuzo hiyo ujue ndo mshindi, hiyo hali sio nzuri inabidi mrekebishe hapo mchanganye majina, mfanao mzuri kwenye mshindi wa mwanamchezo bora wa soka(mpria wa miguu) wanaume hapo ndo mlifanya inavyotakiwa kwani mtangazaji alianza na jina la Mrisho Ngasa, mshidndi akawa Nsajigwa ambaye katika screen jina lake lilikuwa ni latatu.
    Kwahiyo naomba tubadilike kuhusu kuyapanga majina kwa yule aliyeshinda, sio wote muwaorodheshe no.moja.

    HONGERENI TASWA, HONGERENI ITV
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ahsante.
     
Loading...