Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tasaf

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SAMJM, Sep 1, 2012.

  1. S

    SAMJM Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kama kuna yeyote aliyeomba kazi tasaf vipi wameshaita watu kwenye interview
     
  2. S

    SAMJM Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kama kuna yeyote aliyeomba kazi tasaf vipi wameshaita watu kwenye interview
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Omba sana Mungu maana nowadays is a technical know who and not technical know how. Lakini usikate tamaa endelea kusubiri kwa furaha kama mimi navofanya hapa
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hawa ni jamii moja na NHIF
     
Loading...