Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tasa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by njiwa, Apr 17, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hodi hapa ! njiwamimi nina suali (swali)

    hivi ikatokea mke wangu ni TASA ! na MIMI ni mzima JE tufanye nini..?
    tuachane! ?? na mimi na penda sana nije pata makinda kama wa nne?
    ni swali linaniumiza kichwa miaka nenda rudi..
    kuzaa nje ya ndoa! sitothubutu....:confused:
     
  2. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33

    Mcheki Madonna au Angelina Jolie wakupe nasaha.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Ewe njiwa, mshauri mkeo uoe mke mwingine, huenda huko ukajaaliwa watoto.
     
  4. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa nini linakuumiza kichwa? au limeshakutokea? naona hapo kwenye intro yako inaonekana ni kitu cha kufikirika tu, wakati conclusion inaonyesha kama lilishakukumba!
    haina haja ya kujiandaa, uta-solve ikishafika muda imetokea hivyo; kwani there are a lot of possibilities and solutions.
    1) (kama mna hela) mnafanya in vitro fertilization
    au
    2) unaoa mke mwingine
    au
    3) mna-adopt watoto
    au
    4) mnakaa bila watoto (mnatakiwa ku-share furaha na huzuni sio)
    au
    5) (ubadili msimamo) upate mtoto wa nje ya ndoa

    Swali ni kuwa je, kama wewe ni TASA na mkeo ni mzima na anataka ma-kids wawili tu, utafanyaje?
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Fanya adoption mzee, watoto wengi sana wanahitaji familia.
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    nafkiri solution nimeipata.. kama mimi ni tasa na mke anataka ma kids wawili tu.. sintokuwa na cha kufanya aamue atakalo .. wewe ungefanyaje put ur self in those shoes..
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kama wewe ni tasa fanya artificial insemination, mnaweza mkafanya hata wenyewe ila mpate donor sperm au adopt.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Namwambia wife azae na bro au mdogo wangu awashawishi mi najifanya sijui ili tuendeleze ukoo mle mle...akitoka nje noma na anakuwa amejifukuzisha mwenyewe.
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hata kwa huyo ndugu yako tayari ni nje, mie nadhani ni swala la kueleweshana/kuongea pamoja mpate muafaka, ningemshauri nitoke kwa mtu baki kuliko kwa ndugu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...