Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarumbeta ni hatari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ELFU-ONEIR, Aug 27, 2012.

  1. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani habari za saa hii? Jamani kuna tetesi zina sema kuwa upulizaji wa tarumbeta husababisha mabusha, je nikweli?
    Kama ni kweli nawasikitikia hawa jamaa wa vikundi vya matarumbeta maana mbeleni misuli itawahusu kinomanoma.
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    siyo kweli, Kwa hapa kwetu Tanzania, kungÂ’atwa na mbu aina ya Culex anayeeneza vimelea vya filaria kunaelezwa kuwa sababu kuu mojawapo inayopelekea kuwepo kwa tatizo la mabusha na matende hususani maeneo ya Pwani na mwambao.
     
  3. k

    kaeso JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si kweli.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    wabongo wana imani feki...duh!
     
Loading...