Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tarime tayari weshafanya vitu vyao...ajuza akatwa miguuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukwangule, Mar 28, 2010.

  1. L

    Lukwangule Senior Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI yowe la mjukuu wake labda ndilo lililookoa maisha ya ajuza mwenye miaka kati ya 90 na100 anayejulikana kama Sophia Makubo ambaye mtu mmoja mkatili kutoka kubiterere alimvamia nyumbani kwake na kumkata kwa panga miguu yake yote miwili.
    Yowe la mjukuu huyo hata hivyo lilichelewa kuokoa miguu ya ajuza huyo ingawa mvamiaji naye alitwangwa kisawasawa na wananchi waliotikia yowe hilo la usiku na kutolewa utumbo nje ; na kufa baada ya kufikishwa hospitalini.
    Taarifa zinasema ajuza huyo alikumbwa na mkasa huo mwishoni mwa wiki nyumbani kwake Ngerengere kata ya Sirari tarafa ya Inchugu wilayani Tarime Mkoani Mara.
    Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi Tarime /Rorya Costantine Massawe alisema kuwa tukio hilo lilitokea Machi 27 mwaka huu na ajuza huyo amelazwa katika Hospitali ya Wilaya Tarime.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Tarime nako!
     
  3. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamefanya makosa kumuua huyo, wangemkata miguu na yeye aonje utamu wa kutokuwa na miguu.

    Masikini bibi wa watu aanze kujifunza kutembea upya bila miguu katika umri huo alionao
     
  4. O

    Omumura JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Bhita ni bhita jamani! natamani wangeta miguu ya mafisadi wote!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sehemu zingine zinatisha jamani
     
Loading...