Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarime: Mwenyekiti wa BAVICHA Taifa ahojiwa na Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Aug 14, 2012.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    John Heche, Mwenyekiti wa BAVICHA Taifa anahojiwa na polisi muda huu na anahojiwa na OCCID George wa Sirari kwa kutumia lugha za uchochezi jukwaani na kumwita Rais Kikwete "ombaomba".

    Mwandishi wetu anatufahamisha kuwa mpaka muda huu alikuwa anaendelea kuhojiwa hivyo taarifa za kitakachofuata tutaziongezea kwenye hii thread.

    UPDATE:

    - Saa 2 dk 40 kwa mida ya Tanzania, Heche kamaliza kuandika maelezo yake ambayo yameandikwa kurasa nne hivi. Amehojiwa na ASP George Wilbert.
    - Wakati Heche akifanyiwa mahojiano kuna kachero mmoja alionekana akitaka kurekodi maelezo, Heche akamkatalia na kufuta kilichokuwa kimeanza kurekodiwa kwenye simu ya kachero huyo.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Hayo ni kawaida kwa viongozi wetu wa cdm..2shazoea.angekuwa ni MGAMBA ningeshangaa
     
  3. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mtu anayeomba anaitwaje?
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    What a sub standard government! Hii kauli nakumbuka Lipumba pia alishawahi kuisema wakati anafunga kampeni za Urais wa mwaka 2010 pale Jangwani, nanukuu ,,Tukimwambia mwenzetu apunguze safari za nje, anasema anafuatilia vyandarua" mwisho wa kunukuu
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tulianza na MUNGU, tunaendelea na MUNGU, tutamaliza na MUNGU.

    Watashindana lakini hawata shida.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuhemea.
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Jamani hii ndio Tanzania niulize swali "UPINZANI ukichukua nchi hao viongozi wa POLICE watakuwa upande upi kwan iright now wanaonesha kutopenda what UPINZANI does"
     
  8. M

    Mkandara Verified User

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ndio tatizo la Kitaifa hili lkutoelewa maana ya SIASA za vyama vingi.. Nadhani Polisi mwetu wamezoea serikali ya chama kimoja ambacho kinatawala na sio kuongoza.

    John Heche ana kila haki ya kuhoji sera za za JK na OMBAOMBA maadam chama chake kinapingana na sera hizo. Kinachotakiwa ni CCM kujibu mapigo na sio Polisi kuingilia ushindani wa sera. kusema kweli naanza kuamini sasa kwamba Nyerere anaweza kuwa ndiye alotuachia matatizo mengi nchini kutokana na watu wengi kuzoea siasa za chama kimoja na zitdumu fikra za mwenyekiti.. Mwenyekiti ndiye rais hivyo yeyote anayepingana na maamuzi yake ni mhujumu..
     
  9. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu OCCID ni kipofu, Kiziwi au mjinga?
    Kwani hajui msingi wa ziara za kila siku mpaka anasutwa kwa kuonyeshwa akaunti za wa-Tz wanye matrion huko nje ya nchi?.
    Kusikia ukweli imewauma!.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Dhaifu!

    Max twaomba utujuze yajirio kwa mwaandishi wetu!
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Labda anataka aitwe "Tonya boy", si unajua "kidhungu" hakinaga matusi!! lol
     
  12. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanamaombi!! Tehetehetehete!!
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hii nimeipenda for sure maana duh sasa nisemeje?
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wampeleke mahakamani tu huyu amezidi kuropokaropoka na kukosa adabu kwenye nidhamu!
     
  15. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mpaka sasa kwa mujibu wa taarifaza viongozi wa chama walioko huko plice sirari wilayani tarime inasemekana kuna kesi zaidi ya tatu ammbazo mh heche anakabiliwa nazo ikiwemo
    1 kumuita rais ombo omba
    2kutangazia umma kuwa polisi kanda maalum tarime na rorya wamekithiri kuwabambikiza vijana kesi za mauaji;robary;na hata kuzuia fursa za wafanyabiashara ndogondogo hatimaye polisi ndio wanaomiliki magari na hata pikipkiki
    3rais kusababisha maisha ya wanatarime kuwa magumu kwa kuachia dhahabu inaenda ulaya huku yeye anarudi na net
    heche ameambatana na wakil wake na amewaonya polisi wasimhoji kwa mashinikizo
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo cha Ajabu ni nini! Au alitaka amwite "Ombwa ombwa"?
     
  17. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo cha Ajabu ni nini! Au alitaka amwite "Ombwa ombwa"? Labda anajua nyuma ya pazia sakata la "Mwarabu" na suti 5!
     
  18. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mungu yupi? Wa KARATU au WAMACHAME?
     
  19. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani matonya aliitwaje?na kwanini aliitwa hivyo?je anatofautiana vp? Na mwenyekiti mfu wa akili awapo ziarani.
     
  20. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Matusi na kashfa zinawapunguzia wafuasi kila siku
     
Loading...