Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarime: Makada wa CCM wanahaha kujipenyeza kwa wasimamizi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 31, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari mida hii kutoka Tarime kutoka kwa jamaa yangu mmoja kwamba huenda kukatokea vurugu pale kushinda zile za mwaka juzi wakati wa uchaguzi mdogo. Anasema makada wa CCM wanataka kujipenyeza kwa wasimamizi wa vituo lakini vijana wamekaa imara.

    Anasema kama kutatokea vurugu na ghasia nchini, basi ni CCM tu ambao daima huwa hawataki kushindwa.


    HII TAARIFA INATIA MOYO SANA!!
     
  2. N

    Nataka Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very encouraging
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa Tarime CCM wakubali yaishe
     
  4. K

    King kingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh kweli madaraka matamu maana jamaa baado wanapambana tu ili tusiwang'oe..
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuna sehemu zingine wakiamua kuiba, wameamua kuleta vita...
     
  6. c

    chanai JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania yote tunatakiwa kulinda kura kama Tarime. Mwaka huu sisiem itawatambua wananchi
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aiseee,naomba tu kazi hii iishe kwa amani kabisaaa na hii inawezekana kama haki itafuatwa
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tarime ni 'choo cha kike' kwa CCM
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mbavu sina
     
Loading...