Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarime: Mahusiano na mapenzi - Usioyajua.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Feb 2, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Ni wilaya ilioko kaskazini magharibi mwa nchi hii -Tarime.Kuna story nyingi kuhusu wilaya hii hasa kunapohusika suala la mapenzi/Mahusiano.

    Watu wa Tarime wanajua kupenda na hiyo haijalishi mtu anaishi Tarime kama mzawa au mhamiaji.Maadam ni mwanatarime basi lazima ataakisi tabia njema za Tarimeville. Najua wengi wanachofikiri ni vipigo kwa wanawake vinavyotangazwa kwenye vyombo vya habari,lakini hilo tone la kibaba cha chumvi ndani ya bahari!

    Wanaume wana character za kiume zilizokamilika - "sio too emotional" wanajua position zao kama mwanaume uliekamilika:
    1.Hawalilii uhusiano unapovunjika
    2.Hulinda mahusiano yao (huwezi kutia pua kwenye ndoa yake kama unapenda kuishi).
    3.Wachapa kazi
    4.Wana msimamo (hii inahitajika sana hasa kwa mwenzi asiyeeleweka au kicheche).
    5.Wanajua timetable kunakohusika ngono (fast,energy and perfomance).
    6.Huchukua maamuzi sahihi kwa wakati sahihi.

    Wanawake nao safi sana na hizi ni sehemu ya sifa zao;
    1.Wavumilivu
    2.Wachapa kazi
    3.wanajiheshimu
    4.Hawana wivu wa kijinga
    5.N.k

    Nenda Tarime ukajionee mwenyewe na hautojuta kumpata mwandani wako.
    I miss my birth place.
     
  2. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijajua hizi philosophy za mapenzi na maeneo au makabila zinatokea wapi. Love lies within somebody's

    heart and not a tribe or a birthplace. When its not there ur tribe or birthplace cant bring it. All these

    factors perform a shaping role. They cant be conclusive as u want us to believe! Maana haiwezekani

    mtu na moyo wake mgumu afike Tarime halafu abadilishwa na mazingira aanze kuwa na moyo wa

    kupenda!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ningesema kitu
    ila acha ninyamaze
    kulinda mahusiano ya jamii
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kweli eh!
     
  5. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    ndo huko wanakoongoza kwa kukeketa wanawake? Au ni sehemu gani vile?
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mmmh, good marketing strategy. Hebu weka picha zao tuone kama wanalipa!
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ewe kongosho,
    sema usiogope bani,
    ewe kongosho,
    semaaaaa usiogope sema......
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nitafanya uchunguzi ingawa kwa baadhi ya vitu naona vina ukweli
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Niliwah kuwa na mwanaume wa tarime, siyo waaminifu kabisa.
     
  10. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Me too jamani, ngoja nikae pembeni kuepusha msongamano.
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmh!
     
  12. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Muraa wacha bana hawabendi karara kabisa ira kura wanakura bana
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumekucha ni asubuhi njema.
     
  14. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mbona hajasema wakitakaga unyumba kwa wanawake zao wanasemaje? Ha ha ha, rara chini nikurenge!
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa wanawake inawezekana kwani si wamekeketwa??
     
  16. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    A.K.A. Wametolewa TBS
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    kama wewe ulivyosema hujui philisophy ya mapenzi nami nitasema sijui kwa nini Tandika kuna vibaka wengi ama kwa nini watu hawapendi watoto wao wacheze mitaa fulani kwa hoja kuwa wataharibiwa tabia.Ukiishi mahali fulani kwa muda utaathiriwa na tabia au mwenendo fulani na hiyo ni positevely or negatively kama ambavyo wasukuma husifiwa kwa upole wao.

    Moyo na fikra ni kama CD amabyo haijajaa nyimbo kila wakati hurekodi nyimbo mbaya au nzuri kutokana na unachokipenda.
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Ndivyo eeh
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Not market strategy it is untold story breakthrough.Picha ngoja kidogo
     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Mmoja tu ndio unalalamika halafu una-judge wote...be fair shemeji
     
Loading...