Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarime kunawaka moto;mwenyekiti aomba uongozi wa juu wa ccm utaje matokeo ya ubunge

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Aug 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ama kweli tungepata TARIME Kama 10 kati ya 25 hakika akuna uupuuzi wa CCM wangeufanya ...kwa walioona TBC mwenyekiti wa CCM tarime amesema ameshindwa kutangaza matokeo baada ya kukaa na wagombea na kushauriana na kushindwa kuafikiana kutaja matokeo na hivyo kuishia kuomba matokeo yapelekwe mbele na ngazi za juu zitataja mshindi..hii kali wapendwa sijapata kuiona...nimefutahi maana watu wa kule wametangaza kama mtu wao walioamini ameshinda baada ya kuhesabu kura ataachwa basi watajua nini maana ya wanatarime

    Hata hivyo habari zaidi zinasema mwenyekiti amebidi aishie kupeleka ngazi za juu baada ya kata 4 ambazo matokeo wanadai ayajaletwa lakini ukweli inadaiwa kuna wapuuzi walitaka kuleta ujinga wao na hivyo waliokuwepo hapo awakutaka kuwachelewasha zaidi ya kuchana chana leja na kusonga mbele ......

    Hakika CCM mmetufundisha ni jinsi gani mnavyowaibia wapinzani ama mtakavyowaibia
    anayway je hii itakuwa njia ya kuwakamata 2010 oct anyway yetu macho
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    safi sana mkuu, hayo mambo yalikuwepo toka enzi zile, saizi naona mwamko umekuja juu, hadi kieleweke.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    MBONa kwingine aaawamki jamani kama awa tarime.....?????????????????
    ama kuna mapepo yanatufunga tusidai haki zetu kule awanunuliki TATA wakisema MURA NENDA UNAENDA tata we pumziki utasikika kwenye magazeti
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Aliyenunua cheni kauziwa cheni ya bandia, aliyelipwa nae kapewa hela feki!!! Haya ndo yaliyojiri Tarime, wagombea wamelizana
     
  5. K

    Keil JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni advantage kwa CHADEMA kwa kuwa nina uhakika wana CCM ambao mgombea wao hatapita, wataipigia kura CHADEMA ili kuwaongezea ushindi.

    Ajabu ni kwamba hayo yote yakifanyika Polisi wako kimya, subiri Oct 31 ifike utaona jinsi Tarime kunavyofurika FFU, UwT na Polisi wa kawaida.

    Kaazi kweli kweli
     
Loading...