Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe zimepita lakini bado jamani mwe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Sophy, Nov 13, 2010.

  1. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tarehe ya kwenye kadi ilikuwa jana 12-11-2010 lakini bado yani hata sisikiii chochote halafu nimevimba kama kiboko! Shida ni nini jamani wenye uzoefu nisaidieni basi.

    Jana nimeenda wamenipimapimaaa! Wanasema wiki ijayo kama bado basi itabidi kisu mwenzenu nakiogopa hicho!!!!
    Niombeeni jamani mwenzenu.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    da Sopy ulipotea sana kumbe bado hujajifungua...vumilia huwa saa zingine inapitiliza....usijali
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Weraweraaaaaaa Da Sophy ndani ya mjengoni JF karibu sana nimekuwa naulizia watuwakijichi kama wamekuona wanasema na wao wanamda mrefu!!Ila kwa habari yako subiri kama hupo MNH nipm nikuelekeze kwa dr aliye msaidia wife wangj kwa tatizo kama lako ni gain mzuri.
     
  4. E

    Edo JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana tarehe zilikosewa, changamkia chai ya rangi sanaaaaaaaaa ! na mazoezi, halafu muombe mungu!
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Aiseee!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Wacha kabisa!
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    :tape::tape::tape::doh::yield::wave:
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    nini?
     
  9. M

    Mtama Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana,jaribu kumtafuta mtaalam zaidi maana ujauzito wa siku hizi presha tu,ila nawasihi wana JF wote kila mtu kwa dini yake wakuombee,usijali hilo nalo litapita
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nina experience kwa mke wangu ishu kama hiyo tukapoteza mtoto.
    kwa upendo wa mwanao kubali kisu. utapona na kumwokoa mwanao.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    :nono::nono::nono::nono:
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    nyie vipi leo...mwenzeni da sophy ana matatizo....hamtoi tamko lolote....mnategemea nini
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Da Sophy ukisikia ukubwa ndo huo dada kubali kisu yaishe maana usije kosa mtoto bure sababu ya uoga wa kisu kubali tu
     
  14. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole, mungu ni mwaminifu dada operation mbona ndo dili now days,
    take care nenda hospital kubwa fanya operation utakuwa salama tu dada
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    da Sophy usihofu tegemea anytyme from hiyo tarehe 12 utajipatia mwana ,mungu akutangulie
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    eti Dena,

    Ni kweli ninayosikia kwamba akina mama wengi siku hizi wanapenda kujifungua kwa operation ili tu wakwepe mambo ya uchungu na kupush? Au madaktari ndo wamekuwa 'mafisadi' wanataka hela tu?
     
  17. Double X

    Double X Senior Member

    #17
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole dadangu, MUNGU ni mwema, utakuwa ok.
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    usiwe na kìherehere, kitaalam siku huwa ni + or- 14. Lakini dasophy, hivi usemayo ni kweli?!, mbona kama jana nimekuona hapa dom ukimshangilia supika mpya?
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :smile::smile::smile:
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Nov 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Kisu cha nini nyie? Kwani bongo (assuming Da Sophy yuko bongo) hakuna 'Induncing labor'? If she is past her due date, that's what needs to be done...naturally (vaginally or c-sectionally)
     
Loading...