Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe ya Mazishi Ya Zenawi Yajulikana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Aug 23, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aliyekuwa Waziri mkuu wa Ethiopia, mar. Meles Zenawi atazikwa tarehe 02 Sept 2012, limeripori shirika la habari la AFP.
    source DW.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    vIPI RAISI WA tANZANIA KASHAFIKA HUKO eTHIOPIA MAANA MAZISHI BILA KIKWETE HAWEZEKANI....
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama kawa mzee wangu wa msoga yaani hapo tayari kucha zinakuwasha kwenda Ethiopia ..hahaa hapo utasema alikuwa rafiki yako kweli na umepoteza mtu wako wa karibu ..hahaaaa
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Du!
    Hakyanani!
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,157
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    [
    QUOTE=Crashwise;4487207]vIPI RAISI WA tANZANIA KASHAFIKA HUKO eTHIOPIA MAANA MAZISHI BILA KIKWETE HAWEZEKANI....[/QUOTE]

    ahaaaa!! Umenifanya nicheke
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee baba yangu hapa hatasema alikuwa kiungo muhimu katika maswala ya diplomasia

    ngoja nipate mbege
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Ndege yetu inajazwa mafuta, form za periderm na sitting zishasainiwa na balozi sefue taarifa kwa safari
     
Loading...