Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe ya kihistoria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchemsho, Mar 7, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kufuatia vuta nikuvute baina ya serikali na madaktari juu ya kuboresha maslahi na mazingira bora ya kufanyia kazi, madaktari waliipa 'ultmutum' serikali kushughulikia madai yao. Ultmutum hiyo iliyoishia jana kwamba kwakuwa madai mengi ya madaktari hayakufanyiwa kazi, na kama kawaida yake Pm Pinda akatumia Jazba badala ya busara kuwajibu madaktari eti serikali haiwezi kushinikizwa kuwafukuza ka waziri na naibu wake, Je kama madaktari wataamua kugoma bila kikomo nini utakuwa wajibu/ jukumu letu kama watanzania wazalendo. Karibuni.
     
  2. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fuga sana kuku na njiwa weupe tayari kwa safari za bagamoyo kwa babu kila ukiugua. Wafagia barabra kila asubuhi wahini njia panda zote kwani sasa nazi na mayai viza vitachafua sana barabara make ndo tiba zilizo salia bila mgomo.
     
  3. C

    Cupid 50mg Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia sana.
     
Loading...