Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe ya interview UDOM

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ansilakao, Nov 9, 2012.

  1. a

    ansilakao New Member

    #1
    Nov 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heshma zenu wanajf

    hivi kuna mwenye taarifa kuhusu waletuliofanya interview terehe 2.11.2012??
     
  2. l

    luhombi Member

    #2
    Nov 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa si afadhali wewe ulifanya interview mkuu, wenzio bado hatuna habari kama tutaitwa kwenye hiyo interview mpaka sasa. kesho itatimia miezi miwili kamili since deadline ya application
     
  3. x

    xiande Member

    #3
    Nov 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah ndugu yangu.....mbona mapema
    anyway huwezi jua lakini may b wengine washautwa baada ya ile oral interview ya siku tajwa hapo juu lakini tusubirie wanajf wengine wanasemaje mana hii nchi ishauzwa ......
     
  4. l

    luhombi Member

    #4
    Nov 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ingia kwenye website yao
     
  5. l

    luhombi Member

    #5
    Nov 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ingia kwenye web yao uone majina
     
  6. l

    luhombi Member

    #6
    Nov 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    leo wameita wengine kwaajili ya kusailiwa ni administrative posts
     
  7. a

    ansilakao New Member

    #7
    Nov 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah hii ni dhoroba hamna cha short list kwa walichukua tu wote hebu check
    assistant account 624
    office attendant 220
    system administrator 234
    human resources manager 712
    warden 626
    assistant internal auditor 284
    planning officers 228
    sipati picha dodoma itafurika vipi
    bt all in all would like to wish those whom have bn shortlisted best of their luck......
     
  8. m

    mahenje New Member

    #8
    Nov 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wanajf, udom wametoa majina ya interview admstv post, naomba kujua ni tarehe ngapi? nawasilisha.
     
  9. i

    ibrahim kisili Member

    #9
    Nov 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye website yao wameweka majina tu bila kusema ni tarehe ngapi....please mwenye kufahamu anisaidie.
    Regards.
     
  10. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    interview ni lini?
     
  11. M

    MBOOYA JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nauliza hizi chance za udom, mbona wale walioomba tutorial assistant vp? mbona majina yao hayakutoka? au ndo mwendo wa batch?
     
  12. k

    kalagabaho JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,160
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    wewe tumekuchagua tayari, tutakujulisha very soon!..tena una bahati tumekuchagua peke yako umekosa wapinzani!
     
  13. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #13
    Nov 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Mkuu.
    Unamtafutia huyo jamaa ban ya bure! Labda azidi kuwa mstahamilivu asikujibu! I am sure akikujibu tu anaenda sero.
     
  14. T

    TATOO Senior Member

    #14
    Nov 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka link yao basi tuone na sisi
     
  15. T

    TATOO Senior Member

    #15
    Nov 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka link ya udom tafadhali...sie wengine tnatumia simu
     
  16. x

    xiande Member

    #16
    Nov 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni dhoroba ansilakao ckeck hii
    wanahitaji human resources officer 15 applicants 712
    wanahitaji planning officer 4 #of applicants 224
    warden wanahitaji 15 # of applicants 626
    assistant acciunt wanahitaji 17 # applicants 334
     
  17. x

    xiande Member

    #17
    Nov 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeap kaka naona wanaita kwa awamu ..wakiita wote na dodoma ilivyo na huduma ndogo ya malazi wengine tunaweza lala stend na kufanya nauli kufika 30000....
    let keep on wait while we r doin other stuffs coz bng shortlisted doesnt gurrante u wll b selected!!!!!!
     
  18. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakuna link kaka. Website ya UDOM iko down kwa matengenezo. Wameacha link chache ambazo ziko active, ikiwemo hii inayoonesha majina ya walioitwa kwenye usaili. Ukiingia kwenye website ya udom (The University of Dodoma) utakuta hiyo link, uki iclick hiyo inafungua excel file moja kwa moja. Niliwahi kusema nilichokiona UDOM kipindi cha applications, na nilichosema ndo kimetokea. UDOM ni kama wameita wote walioomba nafasi hizo kwenye usaili. Idadi ni kubwa sana.
     
  19. Mto

    Mto Senior Member

    #19
    Nov 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ebwana eeeh, hivi siku hizi ule msamiati wa kushortlist applicants kwaajili ya interview kwenye maswala ya ajira haupo tena? Nimeuliza hili maana ajira nyingi za serikalini siku hizi hawafanyi shortlisting tena bali wanalonglist na kumwachia applicant mmoja mmoja kazi ya kujishoertlist mwenyewe baada ya kuangalia na kutafakari cost and benefits za kuhudhuria hiyo interview.
     
  20. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukishortlist mnatwambia tumeweka watoto wetu na ndugu zetu, Njoo uoneshe uwezo wako na bado tutaajili watoto wetu tu