Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe moja kwa maandamano nchi nzima!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-pesa, Nov 18, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tarehe moja kwa maandamano nchi nzima bila kujali itikadi ndo suluhisho la uhuni wa CCM.
    Tarehe tofauti tofauti kwa kila kundi ni sumu na itazidi kutugawa watanzania.
     
Loading...