Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe hii ni ya muhimu kwako....02.10.2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Sep 26, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tigo
    nimeongeza buku,wakanipa dakika mbili na secunde 30 kupiga mitandao mengine,nimepiga kwenda voda wamenikata na leo sio mara ya kwanza.jamani tukifungia macho wizi kama huu(ambao sio mdogo ukiangalia tigo wana wateja wangapi ni pesa nyingi sana zinaibiwa hapa),sikumoja tuwe vichaa wote tunachagua sema tarehe 02.10.2011 wote tunaacha kutumia line za tigo tuwape hasara kwa siku mbili nchi mzima.tuwaonyeshe kama hawawezi kutoa huduma nzuri tuhame..


    Usitumie line ya tigo ifikapo tarehe 02.10.2011

    tunaweza wateja wote wa tigo..hadi wajirekebishe.
     
  2. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umevuta cha Arusha au cha Iringa?.
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Cha Malawi kilichovundikwa chooni!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Baba Juice kasema lililo jema. Tigo leo nusu siku walikuwa off line. Kwanini tuteseke? Tigo ituombe radhi wateja zao
     
  5. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Serious guy lets boyot tigo and other company ambazo zinatoa huduma mbovu....umoja umoja...lets make diference..tuache ubinafsi...ni haki yeu kupata huduma nzuri..sio kwa ubaya ni kutetea haki zetu....mapinduzi yanaanzia hapa...leo tunaanza na tigo kesho serikali ituletee umeme wa uwakika..tukiamua tunaweza
     
  6. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Asante Bujibuji watu kama nyie ndio watetezi wa wanyonge na mnaona matatito ya watu kama sisi wanachi
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kwakweli hasa leo tigo wamehattarisha sana ndoa yangu yaani love akahisi nafanya kamchezo huko nliko,mana siku nzima kiimya
     
  8. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tarehe 02.10.2011
     
  9. l

    luckman JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wahuni tu hawa! Wanavyotangaza ni kinyume na wanavyofanya! Usaanii saniii, nahisi kuna mtu mwenye akili ameondoka pale ndo maana wamepoteza muelekeo! Inshort term wanaweza kujiona wajanja ila in long term watajuta! Ukisema salio mara mbili nilihisi ukiweka 2000/= unapata 4,00.00 kumbe upupu?? Hata markting strategies haziko hivo bwana sema kitu ambacho kipo na kinaishi!shenzi taip!
     
  10. McEM

    McEM Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona haya makampuni yenye hii herufi inayo anza naT yana matajizo,tuwashauri wafute herufi hiyo.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Wazo lako ni zuri, ila inatakiwa kampeni ya nguvu kuhamasishana..
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    mbaya zaidi kanywa juice yake
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Waswahili Tunapenda Bure, kumbe kuna watu wanatamani Bongo Ingekuwa Kama Mombasa Kila Kitu Walipiwa Tu! mimi nimewaomba tigo wasinipe bonus yoyote na bado natwanga kotekote.
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    kama ni radhi, usisubiri kuombwa, wewe kuwa radhi au chukua hatua kivyako, kama wapo watakaochukua hatua bila kushawishiwa itakuwa na maana itatokea siku ****** atawakuta watu wameshajazana getini kila mmoja kaenda kwa dhamira yake!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ingai hapa halafu walalamikie mie mwenyewe walibidi wanirekebishie tatizo langu la internet kwenye simu fast tu link hii hapa www.facebook.com/tigotanzanzania
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    mimi na vijana wangu wawili tutafanya hivyo.
     
  17. c

    cancerian Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kweli kabisa, wakati umefika wa Watanzania kuhakikisha tunapata huduma bora. Haiwezekani hizi kampuni zinazotoa huduma mbovu ziendelee bila ya kujali wateja wao.
     
  18. M

    Mlabondo Senior Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unajua Sudi black skin tuna matatizo makubwa. Mbona watu hu goma ili waongezewe mishahara. Mbona wenzetu hugoma kwa kupanda gharama ya mkate? Sisi tumelogwa na nani? Tume nyimwa Mafuta ya Magari juzijuzi hatukuchukua hatua yeyote, bali Wachache walio ihodhi serikali wali mudu kutudhalilisha kwa sababu hatukua na option. Tuwe pamoja kwa jambo la hekima na lenye manufaa kwetu. Mie nipo pamoja na mdau sijui nyie?
     
Loading...