Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe 7 april - siku ya afya duniani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MAMMAMIA, Apr 7, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ingawaje mada ni afya, nimeona bora kuituma hapa kutokana na umuhimu wa siku hii,
    pia kutokana na mapenzi yangu kwa Familia yangu ya JF.

    Ninawatakia Wana Jamii Forum, Watanzania na Walimwengu wote,
    AFYA NJEMA ikiambatana na FURAHA TELE.

    Tusisahau kuzingatia wito wa mwaka huu: Matumizi mabaya ya Antibiotics - Tusipochukua hatua leo, kesho tutashindwa kutibika.
    Kwa maelezo zaidi, chungulia hapa: WHO | 10 facts on antimicrobial resistance

    AFYA NJEMA KWA WOTE.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Thank you
    Nakutakia afya njema na wewe

    Na faraja
    Kwa ambao
    Wanamatatizo
    Mbalimbali mbalimbali ya kiafya..
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks,You too!!
    Uwe na afya njema kabisa.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Shukrani kwa kutujuza mwaya
    Antibiotics mie huwa sizitumiii mpk ushauri wa dk
     
  5. c

    chetuntu R I P

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanx . Nimewasambazia na wengine.
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma, nimekuelewa!!! thanks sana tu!!
     
Loading...