Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe 5 mwezi wa 2 mwaka 2011 CCM- zanzibar

Discussion in 'Jamii Photos' started by Manyanza, Feb 6, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    IMG00005-20110206-1039.jpg

    Hii ilikuwa jana, sehemu mmoja hapa zanzibar inaitwa Kisonge, mmoja ya maskani kuu za CCM, angalia wanavyojipa moyo, wakati siku zote huku wanachakachua.....
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Lakini si kasema kweli?, alaa. Kama hutaki panda juu ukazibe.
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nina wasiwasi wewe ndiye unayefadhili Chaki za kuandikia maneno yasiyo kua na maana pale Kisonge, na siku szote CCM wanawaza kutawala na sio kutatua kero za wananchi... na mmoja wapo ni wewe
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Itatawala maisha kama na wewe utaishi maisha.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Yes, ni mimi wala usiwe na wasiwasi: CCM oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  6. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna haja ya kuwa na hasira, kama unadhani alichandika sio kweli tu provie hapa
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lingine limeandika BILA CCM NCHI ITAYUMBA! sijui wanajisifia nini hawa kwa miaka yoote 32!??
     
Loading...