Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe 33 july na bado serikali haijatoa mishahara. (Zilongwa mbali, zitendwa mbali)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitaeleweka, Aug 2, 2012.

  1. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Serikali ya kikwete inachoongea na kutenda ni vitu viwili tofauti yee mwenyewe jana kaongea kizaramo kuthibitisha hilo kwani mpaka leo tarehe 2 august salary bado kwa watumishi wake japo alisema haitazidi tarehe23 leo ni 10days ahead of his own promise. Wadanganyika kweli tupo?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,545
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Ameshaomba NSSF/PPF wamkopeshe!!anasubiri apewe ndio alipe mishahara
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Itakua wanakokotoa mishahara mipya.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ....kama sio hivyo basi itakuwa wanafanya maboresho ili watu wawe wanalipwa kwa muda mwafaka zaidi. Actually ni upepo tuu.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Liwalo na liwe
     
  6. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kinywa chake huwa kinatiririsha asali! Kila asemalo, aaaaaaaaaaaaaa watu wanaingia line.
     
  7. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mkuu mpwapwa hawajambo?
     
  8. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni nani amewapa ruhusa ya kujadili ishu ambayo iko mahakamani? Iiachieni mahakama msiingilie pls!
     
  9. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Yaani mkuu kwa mchongo wa julai 2012 kuchelewa kumenitia hasira sana hadi nimeamua kuachana nao kabisa hata wakiutoa.Kama unabisha waambie basi wautoe sasaiv uone kama nitaenda kuuchukua.Siendi ng'o!
     
Loading...