Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe 26/11/11....yoo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bandika Bandua, Nov 22, 2011.

  1. B

    Bandika Bandua Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni siku ya jumamosi ya wiki hii ambayo imesheheni mapambano mengi kama yafuatayo...
    1.Sugu vs Ruge
    2.Vinega vs T.H.T
    3.Sayansi vs Leaders
    4.Deiwaka ent vs Sweet music
    5.Dj Jd vs Dj Zero
    6.Business times vs Prime time promotion
    7.Wahuni vs wastaarabu
    8.Wasanii waliopotea vs wasanii wanaotamba
    9.Times fm vs Clouds fm..
    Na kiukweli times hawana uwezo mkubwa wa kuupromote muziki kama clouds,kwa kuwa redio yenyewe tu ukifika kibaha tu hapo chenga tofauti na clouds inasikika almost Tz nzima..
    Bandugu tukutane Leaders tukaburudike na Dark Money X(DMX) na mtu mzima Fabolous (Losso)..huko ustawi wa jamii kutakuwa fujo na matusi tu..
    We be killin em yoo...
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Umerudi kwa ID nyingine sio! Endelea kumtumikia Ruge mumeo!
     
  3. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145


    un..egw.
     
  4. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio bure we utakuwa umetumwa.
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    wahuni nyinyi wabenua midomo! Mademu wabenue na nyie midume hivyo hivyo kha!
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nitakuwa viwanja vya ustawi wa jamii bila shaka,coz kila mwana anayenipigia cm anasema mambo yote yatakuwa ustawi wa jamii.
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Eti Dj Zero vs Dj JD!! huyo sifuri aliyefundishwa kazi na Majizo! Zero anajua kutumia turn table? Atakimbilia kwenye zile zile American Kit! Sifuri kabisa!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
  9. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    kiazi wewe....................
     
  10. B

    Bandika Bandua Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dj jD ni old fashion ..Zero ni new generation..Kwa bahati nzuri nmehudhuria show nyingi Jd (club) na redion nimemsikilza sana Yan umlete sas hv umshndanshe na Zero?lzma atapotea huyu jamaa anaturushaga sana maisha club na hapo XXL ndo ucpme yoo..
     
  11. B

    Bandika Bandua Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wapiga kura wake waliomchagua nna mashaka na akili zao,.yoo
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Hata DMX ni old fashion yoo!
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Bora kabadilisha maana ile ID ilikua inabeba maana kubwa wakati nikilaza.kw nn asijiite mrs.ruge
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Siwezi kwenda kuwasikiliza wabana pua, wapaka poda, wapaka karolite. Pia hao vinega ni wahuni watupu.
     
  15. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    unashobokea michongo ya mwanaume mwenzako????
    hakuna sweet music ww acha ushamba, ni str8 Music, we umekuja mjini jana nn?
    DMX anaimba kiingereza na kuwatukana bado mnaenda kumshangilia kwa malipo ya bei mbaya huo si ulimbukeni?
     
  16. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    safi umewaambia ukweli, wanawake wajipodoe na wao pia wanajipodoa???
     
  17. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ama kweli wewe kilaza?
    unauliza thamani ya zidane na lunyamila???
    zero ana kipi cha kutuduwaza kwenye music?
    Dj anatumia new mark machine naye unasema dj????
    uliza bongo since 1998 up to now hakuna zaidi ya JD, dj pekee aliweza kutoana jasho na wakali wengine wa east africa..
    zero ana knowledge gani??
     
  18. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    XXL ndio nini ?
    we unadhani u dj ni kuplay nyimbo tu km kwenye window media player?
    nipe cv ya huyo dj zero kwanza
     
  19. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hah hah hah jina linamfaa kabisaaa
     
  20. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Me ntakuepo, 2meshakodi costa wt machz wa kitaa,duh vinega 4 lyf waambie na wenzio camp ye2 2ko 36
     
Loading...