Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe 16/02/2012 Mwaka Mmoja Baada ya Milipuko ya Mabomu Gongolamboto!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Maranya, Feb 16, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwaka mmoja baada ya milipuko ya mabomu katika kambi ya jeshi gongolamboto umetimia leo huku wananchi walioathirika na milipuko hiyo wakiwa bado wanateseka.

    Serikali kupitia ofisi ya mkuu wa mkoa wa dar es salaam Said Meck Sadiq iliahidi kuwajengea nyumba waathirika eneo la kinyerezi lakini hadi leo hii hakuna kilichofanyika.

    Kama serikali imeshindwa kuwajengea nyumba waathirika kama ilivyoahidi, kwanini isiwalipe fedha wajenge wenyewe? Au fedha zimeliwa kama tulivyosikia sh.1 bilioni zimefujwa ofisi ya waziri mkuu kitengo cha maafa?
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbe hamjajengewa nyumba bado? Mbona mkuu aliagiza nyumba zijengwe na SUMA JKT kama sikosei ina maana agizo halijatekelezwa badala yake limetelekezwa? Yaani afadhali hat wa mafuriko manake mambo yao naona yanaenda tambarare. Fanyeni mchakato mkamuone mkuu mmkumbushe.
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Nchi hii tukipata watu walio makini tutasonga mbele.
    Mimi kwa kweli Pinda na ofiisi yake wamenikera.
    Hivi kweli zaid Bil 1.5 hazijulikani zimetumikaje?
    Watu wa kilosa na Goms hawana makazi yet!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Tatizo tulilo nalo ni hili viongozi kuahidi kufanya kitu fulani halafu hawatimizi
    Ahadi zao .. maneno matupu ..

    Labda waweke sheria fulani hivi ..
    Unaahidi , tekeleza na usipotekeleza
    Uchukuliwe hatua fulani za kisheria au
    Ulipe faini..

    Kama viongozi wetu wote wangekuwa
    Wanatilia maanani ahadi zao tungefika
    Mbali sana .... ... .... .... .....
     
  5. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Uko sahihi spencer January nlikuwa kilosa na kwa macho yangu nimeshuhudia wahanga wa mafuriko wakiendelea kuishi kwenye mabanda ya mabati walojengewa baada ya makazi yao kuharibiwa. Hii nchi inachanganya sana kichwa..ahadi hazitikelezwi watz tunaishi ktk mazingira magumu kana kwamba tumelaaniwa, tumebaki kusema tunamwachia Mungu kana kwamba Mungu atashuka kutupa mabadiliko ya uongozi yatakoyoleta walau unafuu wa maisha. Kichwa kinauma na logoff.
     
Loading...