Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe 11 - 11 - 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sweetbertrutamb, Nov 11, 2011.

  1. s

    sweetbertrutamb Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanaJF,
    Nimeona tushirikiane ujumbe wa tarehe ya leo wenye maana ya kusisimama kwa miguu yako miwili ili hii tarehe iwe chachu ya wote kusimama na kupinga udhalimu na unyonyaji ndani ya nchi yetu natoa wito hakikisha unafikisha ujumbe huu kwa watu watano wasiokuwa na acces ya information. Nawasilisha
     
  2. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni free mason day
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Namba moja si ya shetani.hii ni utakatifu ni namba isiyopendwa na shetani.Ni ukombozi
     
Loading...