Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe 10 Julai 2011 ni mwisho wa siku 90 za magamba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, May 29, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku 90 zilizo tangazwa CCM chama kinacho tawala nchini TZ kupia kwa katibu wa uenezi wa CCM zitaishia aidha ni;

    Siku ambayo mapacha 3 wataachia zote ndani ya CCM.
    Siku ambayo CCM itajinasibu kinagaubaga kuwa sasa wamejivua Magamba ya UKWELI.
    Siku ambayo CCM itaandika historia mpya ndani na nje ya chama na nchi kuwa sasa ni chama kitakatifu hivyo tukiamini kwa ari zaidi, kasi zaidi,
    Siku ya kuanza ukurasa mpya wa uwajibikaji bila UFISADI ktk chama na " nchi " on opposite side !!!!
    Ni siku ya kumuumbua Nape kwa kuongea yale asiyoyajua na kufikiri nini anachosema.
    Ni siku ambayo mafisadi watashangilia baada kushinda maamuzi ya chama na fikra za Nape.
    Ni siku ya Nape kujilaumu kwa kuongea mambo ya wakubwa kabla hajapewa SEMINA ELEKEZI ya namna ya kuchakachua minute za vikao.
    Ni siku ambayo NAPE ataambiwa rasmi kuwa CCM ina wenyewe kwake ni CCJ.
    Ni siku ya kupeleka mbele siku 90 hadi 120 kwa Mjibu wa MUKAMA HIVYO TUNASUBIRI LIPI LITAFANYIKA KATI YA HAYO
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Umelenga humohumo!! ngoja tuone
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Ni siku ambayo tutajua kwamba kauli ya kulivua gamba ni usanii tu haina ukweli wowote na hii inatokana na ukweli kwamba sasa hivi CCM si chama cha Wakulima na Wafanyakazi kama ilivyo miaka ya nyuma bali ni chama cha mafisadi/majambazi.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kiini macho!
    RACHEL hawawezi kumsikiliza karagosi Nape!
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Nyie mnaleta utani . CCM eti wafanye nini ?
    Imeshindwa serikali kula na mafisadi sahani eti wana nguvu sana Chama kitaweza kweli ? Haya tuhesabu siku zilizo bakia .
     
  6. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Time will tell... Tuwe na subira!..
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana mkuu kwa kuleta tarehe maana wengi wetu hatukuwa na exact date. Thanks
     
  8. DJ CHOKA FREDY

    DJ CHOKA FREDY Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hili gamba ni gumu sana maana hata JK alipita jana MZA huku hakuna hata mtu wa kumpungia mkono,,,,,hili gamba linahitaji moto wa jehanamu kuliondoa, ni gumuuuuuuuuuuuu:smow:
     
  9. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Vitisho vya Nape ya siku 90 kwa mafisadi vinaanza kukosa nguvu kadri siku zinavyokwenda. Hakuna dalili ya mafisadi kujiondoa ndani ya CCM Dalili ni kuwa Nape na wenzake wamezidiwa na mafisadi kwani vyombe vya habari vya mafisadi havitangazi tena proganda za Nape tena. CCM imebaki na Mzalendo, uhuru magazeti ambayo hayanunuliwi na watu.

    Kundi la kina Nape wanazidi kukosa waungaji mkono kwa kuwa ni wanafiki,hawasemi ukweli kuhusu chama chao na wanachama wa CCM.

    Katika mitandao ya kijamii Nape anashindwa kujenga hoja.
    Nafikiri Nape ana wakati mgumu kuliko kiongozi yeyote ndani ya CCM.

    Nape take care!!!!!!!!!
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Sasa nyoka amejeruhiwa sumu ni kali kuliko aliyevua gamba....mzee Mkama anasema eti UV-CCM kuongelea mafisadi ni kuleta vita kwa maana sahivi mafisadi ndo wanaofariji serikali kwa kulipa mishahara ya watumishi...aaaahaa!CCM wamelewa pombe bila kuinywa,wakiinywa je?
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kasema lini haya.
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nilishasema hakuna chama chenye wataalam wa mbinu za kisiasa kwa bara la afrika zaidi ya cdm ktk karne hii ya 21,
    CCM pumzi ndogo!!!!!!! ruti hii hawaiwezi

    Hivi wanajeshi wenye kiwango cha luten wakishindwa vita rikuruti wataiweza?
     
  13. M

    MPG JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba kwisha kazi kwao,wamebaki wanahaha,NAPE wa CCJ Oi.
     
  14. g

    gambatoto Senior Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mukama alitolea ufafanuzi alisema sio siku tisini halisi bali ni za "kiunabii". Kila siku moja inawakilisha mwezi mmoja, na kila mwezi una siku 30. Sasa Zidisha hapo ndiyo utakuwa umepata jibu la NAPE la siku 90. Msiwe na Haraka hivyo.:A S 103:
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unafikiri Nape kapata wapi hiyo namba ya siku 90 kama siyo kwenye vikao halali vya chama Maana alitangaza kwa bidii sana tena mno kupitia BBC, TBC, VOA na magazeti labda hofu yao wanogopa kupunguza IDADI ya wafadhiri ndani ya chama:dance:
     
  16. O

    Omr JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si mlisema kapita bila kufungua dirisha sasa imekua stori nyingine, wewe umejuaje kama hapakuwa na watu?
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu safi sana, nadhan wataaibika kina nape pale wasipo jivuaa. Ccm sikio la kufa!
     
  18. H

    Haika JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    CCM iliojivua magamba imeshaanza kuonekana jamani?
    Ni Dar au Dodoma?
    Ni ofisi za juu au kwa wananchi?
    magamba yametupwa wapi? humo ndani au nje ya chama?
    huyo kiumbe mpya anapendeza?

    Au bado tuko kwenye drawing board ya jinsi, bajeti, na mkakakati murua wa kujivua?
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapenzi wa JF, sina uhakika kama Nape Nnauye anatumia kalenda kama tunazotumia watu wengine au la! Nasema hivi kwa sababu kwa kalenda za kawaida naona siku 90 alizoahidi Nape kuwang'oa mafisadi kutoka chama chake cha magamba ndiyo zinaelekea kutimia. Maswali ninayojiuliza na labda Nape anisaidie kuyajibu;
    1. Je hadi sasa ni mafisadi wangapi wamempisha kwenye chama chake cha magamba?
    2. Je mapacha 3 ni kati ya hao ambao wameshampisha?
    3. Je chama chake cha magamba kimeongeza mvuto kiasi gani kwa wa-tz?
    4. Kama majibu ya maswali yote hayo ni hapana, kwa nini alikuwa anatupotezea nafasi kwenye vyombo vya habari na longolongo zake ambazo utekelezaji wake ni sifuri?

    AKOME KABISA KUWAHADAA WA-TZ!
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Keshasahau, issue ya ccj imemchanganya. sasa anakagua barbara.:A S 103:
     
Loading...