Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe 10/7/2011 ,Sijui itakuwaje kwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutunga M, Apr 26, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wakubwa hivi mnajua muda uliotolewa na CCM kwa mafisadi kwa wamejiandoa chamani ni 10/7/2011 na ikifika 11/7/2011 basi 'mafisadi' watatoswa.Leo ni karibu wiki tatu lakini hawajapewa barua.

    Note:maazimio hayo yalitolewa April 10,2011 hivyo miezi mitatu ni 10/7/2011
    Tusubiri
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Utashangaa sana!
    Siku chache zijazo watatoa kauli ya kunullify mambo ya magamba!...we huwajui hawa eeh?...unacheza na fedha wewe!
     
  3. Abigree

    Abigree Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we unawaamin hao? Zlikua taarabu zle 2lzozoea toka kwao.
    Nothng specifically ll hapen, kwnz mkuu wa kaya anawaogopa
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hadi hiyo tarehe ifike tutakuwa tumesahau!
     
  5. k

    kbhoke Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usiweke matumaini makubwa katika jambo hilo. Unapaswa tu kutumia ahadi nyingi zaidi ya mia moja, ambazo hazijawahi kutekelezwa zikusaidie kufahamu kwamba jambo hilo likitokea, la mafisadi kutemwa, tena kwa majina, huo utakuwa ni MUUJIZA wa Karne kwa siasa za Bongo. Uzuri watanzania wanafahamu, wamezoea haliwasumbui. Wanaosumbuka hupachikwa majina yote wanaukabila, wanaudini ni wahaini na waropokaji. Sijui kama utamaduni huu utabadilika hivi karibuni, wa kuchukia UKWELI na kuvumilia uwongo hata kama ni kwa gharama zetu watoa kodi zinazonenepesha fedha za umma.
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    I've never trusted politicians ...
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    kigoma itakuwa kama dubai lini?
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,445
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Especially CCM....!
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama kawa!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    CCM ni kama Alfu Lela Ulela
     
Loading...