Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe 10.10.2010 - Thank you my lovely wife Jackline....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Oct 11, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Siku ya jana tarehe 10.10. 2010 mimi na my wife wangu kipenzi Jack tulikuwa tunatimiza miaka 3 ya ndoa yetu.Pamoja na mawimbi ya hapa na pale mungu ametufikisha hapa. What a wonderful wife and mother you are Jack??? Kwa kupitia JF napenda kumwambia mke wangu kwa kweli nakupenda sana wewe na mwanetu Nancy " Kadadaa"..Najua my wife huwa anapita pita humu..
     
  2. D

    Dina JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Jamani inapendeza sana kama utam-mwagia maneno haya uso kwa uso, sasa huku JF asipopita pita ndio basi tena?

    Anyways, sista kama ukipitia huku hongera mwayego...
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    congratulations and all the best with ur wife,mungu awapw maisha marefu yenye furaha na amani ndani ya ndoa yenu
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Sajenti ..Post yako imeni touch sana nakutakia maisha mema ya ndoa ..upendo na amani katika family yako
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    safi sana mkuu nawatakia msongeshe libeneke la ndoa mpaka kifo ndio kiwatenganishe nyumba ndogo zikupitie mbali
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hongera mkuu...hongera sana....
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu....Bado kama aka saba hivi ufikie nilipofiki 4/10/2010!

    Kila la kheri...jihadhari usifumaniwe!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Naomba nijumuike nanyi wapendwa binafsi jana nilikuwa natimiza miaka 31

    napenda kuwashukuru nyie wake zetu kwa kutfikisha hapa tulipo kwa kweli wengine tulikuWA Tunaelekea pabaya kama si neema ya mungu kutuinua na kutuifadhi na ndoa zetu tusingekuwa hapa tulipo....thanx ma mom n dady thnx ma wife n ma baby kwa kunifanya nizidi kuwahi kurudi nyumban fmr job Godbless u faith
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280

    yetu imefika ngapi FL1
    nimekumiss longy
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    FL1 bado hajaolewa! Labda umuulize miaka mingapi ya kipaimara!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    qwi qwi qwi jamani mbona tunamesemea moyo haya yawezekana hata kipaimara ajapata tumsubiri ...
     
  12. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    'mom, dad, wife na baby kwa kukufanya uzidi kuwahi kurudi nyumbani'

    Pdidy watch out.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    oooooh sana mkuu kwa mapenzi ya ndoa nawahi haraka nikiwa single home saa sita saba kwa nini nisiwashukuru mkuu
     
  14. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera Sajent, bado safari inaendelea magumu ni mengi huko njiani!
     
  15. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    baba, mama, wife na baby wanakufanya uzidi kurudi home mapema. I see, hongera na pole.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Congratulations mkulu and all the best kwa miaka mingine inayokuja, cha muhimu kuzingatia usikamatwe kwenye INFI
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mama mkwe habari za mchana :doh::doh:sorry habari za asubuhi
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera sajenti, kazeni buti kabisa hadi mfikie 70 years in marriage.
     
  19. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimekupata sana honey, mwaaaaah. Later.
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    A minute pz....
    Yuke aliyetaka kumwona mkwere iliishia wapi kwan?:wink:
     
Loading...