Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe 1 mwezi 1 mwaka 11

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Jan 1, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Wajameni, leo tuna sherehekea kuanza kwa mwaka mpya,lakini tofauti na sikukuu nyingine siku ya leo inasomeka kwa namna ya pekee. : 1 :1 : 11. Ni siku ya kipekee kabisa, je kuna mwenye uelewa wwt juu ya maajabu ya siku hii?, nawatakia heri na mafanikio wana jf wote ili tuendelee kupashana habari kwa upana zaidi.
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna Maajabu yeyote
     
  3. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Mwaka huu vile vile kutakuwepo tarehe zifuatazo:
    11:1:11 na 11:11:11 kwa hiyo apo kazi ipo!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    hebu tujikumbushe yaliyopita: tarehe 8:8:08 saa sita usiku huko korea zilifungwa ndoa nyingi kwa amadai kuwa ilikuwa siku na saa ya bahati.
     
  5. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama ulizaliwa tarehe na mwezi kama hizo... inaashiria mafaniko hiyo siku.
    Pia katika ilm ya namba (Numerology) kuna kitu inaitwa Root Number...1-9
    Hivvo kama umezawa 1.1 mwaka unaacha..1+1=2 Moon.
    Itakua imehusisha pia siku ya j3.
    Kuchanganya namba COMPOUND NUMBER...NDIO nlioifanya ili iwe kwenye asili.
     
Loading...